Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำเกมที่น่าเล่นของ xbox360 ทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำเกมที่น่าเล่นของ xbox360 ทีคับ

วันนี้ผมเพิ่งจะได้ซื้อ xbox360 HDMI 65nm มาอ่ะคับ แล้วตอนนี้ผมมีเกมอยู่ 4 เกม คือ gears of war กับ fifa08 แล้วก็เกมแท้ที่แถมจากเครื่อง เพื่อนๆลองช่วยแนะนำเกมที่เล่นแล้วสนุกจนหยุดไม่อยู่ทีคับ อิอิ

ถ้าเกมขับรถก็ต้อง
    Νeed For Speed: Prostreet
    Forza2
    PGR

ต่อไปก็..อันนี้ไม่รู้ออกยัง Army of Twoครับ

Comment

RPG ต้อง Blue Dragon กับ Lost Odyssey ครับ ชอบมาก

Comment

Originally posted by God_Hand View Post
        RPG ต้อง Blue Dragon กับ Lost Odyssey ครับ ชอบมาก
        โอ๊ะ ลืมเกมนี้ไปเลยแฮะ..

Comment

ลืม Call of Duty 4 ไปหรือเปล่าขอรับ ยิงกันกระจาย แต่ต้อง แท้ + ออนไลน์นะ
          แล้วที่กำลังจะมาก็.. Devil May Cry 4

อ้อ.. ฝาก Mass Effect ไว้ในอ้อมอกอ้อมใจด้วยนะขอรับ อิอิ

Comment

แxboxมันเล่นออนไลนไงอะงับ - -เอาสายมาเสียบเลยหรอ

Comment

Originally posted by chinnamoroll-pm View Post
              แxboxมันเล่นออนไลนไงอะงับ - -เอาสายมาเสียบเลยหรอ
              มีสายก็เสียบสายครับ หรือ Wifi ก็จัดไปได้นะ ระวังโดนแบนครับครับ ขอบอก

Comment

Originally posted by God_Hand View Post
                มีสายก็เสียบสายครับ หรือ Wifi ก็จัดไปได้นะ ระวังโดนแบนครับครับ ขอบอก
                พูดไม่เคลียร์
                เล่นแผ่นแท้ ไม่แปลงเครื่องไม่โดนแบนแน่นอนขอรับ
                แต่ถ้าแปลงเครื่อง ล้านเปอร์เซ็นต์ โดนแบน ไม่เร็วก็ช้า

Comment

Working...
                X