Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปรับบัสในไบออสแล้วในวินโดวค่ายังเท่าเดิม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปรับบัสในไบออสแล้วในวินโดวค่ายังเท่าเดิม

ตามนั้นเลยคับ
    ผมปรับบัสแค่ 210 ในไบออสก็เห็น 2100 ดีนิคับ
    แต่พอมาเช็คในวินโดว ไม่ว่า CPUZ หรือ everest
    แม้กระทั้งคลิกขวา my com แล้ว properties
    ค่าก็ยังเป็น 2000 เหมือนเดิม
    3200+
    NF4 SLI Infinity
    Geil 512/400*2
    ปล. ตอนแรกก็ clock ได้อยู่นะคับ
    แต่ ปรับไป ปรับมา เป็นแบบนี้ซะงั้น

T_T กด F10 เซพ อะยังครับ

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
      T_T กด F10 เซพ อะยังครับ

นั่น ดิ อิ อิ ^ ^

Comment

งั้นมาเอาบอร์ดมาขายผมมั้ยครับ อิอิ

Comment

save แล้วคับ
          ในไบออสยังเห็นค่าที่ผมปรับเลยอ่ะ
          แต่พอเข้าวินมาอ่ะดิ????

Comment

Working...
          X