Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยู่ๆคอมพ์ก้อดับอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยู่ๆคอมพ์ก้อดับอะครับ

ผมไม่รู้ว่าสาเหตุเกิดจากอะไรอะครับคือเล่นๆไปอยู่ดีๆก้อดับ

มันมีสาเหตุเกิดจากอะไรได้บ้างหรอครับ

ช่วยบอกหน่อยครับพี่ๆ

รายละเอียดน้อยจังคับ

ตอนก่อนจะดับทำอะไรอยู่คับ

เล่นเกมส์ ดูเวบทั่วไป อื่น ๆ

Comment

บางทีเล่นเกมส์ ก้อดับ ดูเวปอยู่ดีๆบางทีก้อดับครับ

Comment

เป็นที่ psu อ่ะป่าว?

Comment

ลองเช็ค Power supply ดูก่อนเลยครับ

Comment

Originally posted by ethan121 View Post
            ผมไม่รู้ว่าสาเหตุเกิดจากอะไรอะครับคือเล่นๆไปอยู่ดีๆก้อดับ

มันมีสาเหตุเกิดจากอะไรได้บ้างหรอครับ

ช่วยบอกหน่อยครับพี่ๆ
            cpu มันร้อน พัดลมมันเล็กไป เอา 12 นิ้วเลย

Comment

Working...
            X