Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามผู้รู้เรื่องประกัน 3 ที่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามผู้รู้เรื่องประกัน 3 ที่

ขอถามผู้รู้เรื่องประกัน 3 ที่
    อยากรู้ว่าวันอาทิตย์จะเปิดไหม และวันจันทร์ที่6วันจักรกรีด้วย
    มีของ COM7 Mircrowae Synnex

ทุกประกันหมายถึงพันทิพย์ครับ

แล้ว mircoware หละครับ
    Last edited by member20; 5 Apr 2009, 13:18:42.

COM7 วันจันทร์เปิดครับ ส่วนวันอาทิตย์หมายถึงศูนย์ที่พันธ์ทิพย์หรือเปล่าครับ เพราะสำนักงานใหญ่หยุดวันอาทิตย์ครับ

Comment

Synnex วันอาทิตย์เปิด

Comment

กำลังอยากรู้พอดี วันจันทร์จะเอา hdd ไปเคลม com7

^_^

Comment

Originally posted by เด็กชายใต้ดิน View Post
          กำลังอยากรู้พอดี วันจันทร์จะเอา hdd ไปเคลม com7

^_^
          จันทร์ ที่5 เมษานี้ วันจักรกรีนะ ไม่รู้ปิดป่าว โทรไปถามก่อน

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
            จันทร์ ที่5 เมษานี้ วันจักรกรีนะ ไม่รู้ปิดป่าว โทรไปถามก่อน
            com7 วันจันทร์ที่ 6 ไม่ปิดครับ

Comment

Originally posted by @Corner View Post
              com7 วันจันทร์ที่ 6 ไม่ปิดครับ
              6นั่นแหละ ดูผิด เขาไม่ปิดหรือครับ วันจักกรี ผมก็นึกว่าจะปิด

Comment

ถามSynnexแล้วครับ ปิดครับ ส่วนคอม7 กับ ไมโครแวร์ โทรไม่ติด

Comment

ไป synnex มาเมื่อกี้ ก็ติดป้าย บอกปิดวันจันทร์

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                    6นั่นแหละ ดูผิด เขาไม่ปิดหรือครับ วันจักกรี ผมก็นึกว่าจะปิด
                    ไม่ปิดครับ com7

Comment

Originally posted by @Corner View Post
                      ไม่ปิดครับ com7
                      ครับผม

Comment

ขอถามอีกรอบเสาร์นี้ไม่ปิดชัวใช่ไหมครับ
                        COM7 Mircrowae Synnex

Comment

Working...
                        X