Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องมันเศร้าครับ CM590

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องมันเศร้าครับ CM590

วันก่อนไปถอย CM590 มาจากร้านเจได กลับห้องเตรียมประกอบ
    วางบอร์ด(Gigabyte MA78GM)กับเพาเวอร์(Deluxe 450W) เรียบร้อย
    พอจะจิ้มสายเท่านั้นแหละ เวรกรรม สายยาวไม่ถึงงานนี้เลยเศร้าเลยครับ
    คงต้องเสียเงินหาเพาเวอร์อีกตัว ช่วยแนะนำไอ้ที่สายมันยาวๆ หน่อยสักตัวสิครับ
    งบคงไม่เกิน 2000 บาท หรือใครมีวิธีโมดีๆ บอกหน่อยครับ

ไม่มีสายเพิ่มความยาวขายเหรอคับ คุ้นๆว่้าเคยเห็น อิอิ

Comment

สาย 24 pin ไม่ถึงหรอครับ มันมีสายต่อเพิ่มความยาวขายนี่ แต่ถ้าเป็นสาย molex ก็ซื้อสาย Y มาใช้เลย

Comment

หาซื้อสาย ต่อ ก้พอมั้งครับ ^^

Comment

Thermaltake 470w สายถึง ไม่ก็หาสายเพิ่มความยาวจะได้ไม่ต้องวุ่นวาย

Comment

ของผมก็อาการเดียวกันครับ แต่ซื้อสายมาต่อเอา

Comment

เนียะแหละน่า.......ไม่ศึกษาให้แน่นอนก่อน ผมไม่ได้ว่านะครับ แต่เป็นอุทาห่อนสอนแมว ไว้ว่าจะซื้อเคสก็ต้องศึกษาอุปกรณ์ของเราก่อนก็ดี เหอะๆ ผมก็เป็น....

Comment

ให้ผมจิของผมถึง 55+

Comment

Originally posted by OoKengZaoO View Post
                  เนียะแหละน่า.......ไม่ศึกษาให้แน่นอนก่อน ผมไม่ได้ว่านะครับ แต่เป็นอุทาห่อนสอนแมว ไว้ว่าจะซื้อเคสก็ต้องศึกษาอุปกรณ์ของเราก่อนก็ดี เหอะๆ ผมก็เป็น....
                  จขกท เป็นแมวไปแล้ว

Comment

Working...
                  X