Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนแนะนำบอร์ดสำหรับ 7750be ที่มี coax out ครับ เอามาแทน GA-MA78GM-US2H

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนแนะนำบอร์ดสำหรับ 7750be ที่มี coax out ครับ เอามาแทน GA-MA78GM-US2H

พอดีตอนนี้เอา 4670 มาใส่แทนแล้วครับ ไม่ได้ใช้ HD3200 เลยอยากเปลี่ยนบอร์ดลดเสป็ค
    เอาแบบไม่ต้องมี VGA on ก็ได้ครับ เป็นไปได้อยากได้ที่มี Coaxial Out จะต่อเข้า AVR

พอดีมีสาย Coax อยู่แล้ว เสียดายสาย ไม่อยากซื้อสาย Optical อีก

ลืมครับ..ถ้าเปลี่ยนแล้วแพงขึ้นก็ไม่เอานะครับ อยู่เฉยๆ ดีกว่า

ช่วยแนะนำให้หน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับทุกท่าน
    Last edited by bkkcoms; 24 Apr 2009, 13:15:07.

ท่านไปช่วยดัน 599 หน่อยซิ 5555+

Comment

Originally posted by papaa_ View Post
      ท่านไปช่วยดัน 599 หน่อยซิ 5555+
      กรั๊กกๆๆ ของแบบนี้ต้องปล่อยไปตามธรรมชาติครับท่าน papaa

เดี๋ยวไปดูหน่อยดีก่า...ไปถึงไหนกันแล้ว

Comment

Gigabyte MA770-US3

Comment

Originally posted by hazarachi View Post
          Gigabyte MA770-US3
          ขอบคุณมากครับท่าน hazarachi

เดี๋ยวขอไปดูสเปคกับราคาก่อน...

Comment

Originally posted by bkkcoms View Post
            ขอบคุณมากครับท่าน hazarachi

เดี๋ยวขอไปดูสเปคกับราคาก่อน...
            ราคาพอๆกันคับ ลากได้สบายๆ ตัวบอร์ดใหญ่กว่าตัวที่ท่านใช้

Comment

Originally posted by hazarachi View Post
              ราคาพอๆกันคับ ลากได้สบายๆ ตัวบอร์ดใหญ่กว่าตัวที่ท่านใช้
              ผมไม่ได้ลากน่ะครับ เอาไว้ทำ HTPC อย่างเดียว นึกว่าถ้าเปลี่ยนรุ่นเล็กลงจะได้ประหยัด
              แต่หาตัวที่มันมี coax ไม่เจอ
              ขอโทษด้วยครับ ไม่ได้อธิบายจุดประสงค์ไว้ชัดเจน T-T

Comment

Asus M2N-E มือสอง น่าสนมั้ยครับ

Comment

Originally posted by bkkcoms View Post
                  Asus M2N-E มือสอง น่าสนมั้ยครับ
                  เดิมๆก็แหล่มอยู่แล้วจะเปลี่ยนทำไมให้เสียตังค์

Comment

หาอยู่เหมือนกัน

รุ่นไหนดีนะ

Comment

ไปซื้อสาย optical ของอมรไม่เกิน 400 จะง่ายกว่า ผมก็ใช้ optical ต่อเข้า avr ดูหนังHDเหมือนกัน

ผมใช้ m2n68 ก็มีแต่ optical
                      Last edited by TUmee; 3 May 2009, 04:03:44.

Comment

Working...
                      X