Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยตัดสินใจหน่อยครับ การ์ดจอ powercolor x1600 pro agp 256mb

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยตัดสินใจหน่อยครับ การ์ดจอ powercolor x1600 pro agp 256mb

จะซื้อตัวนี้อ่ะครับ บอร์ดผม k7s8x agp slot (บอร์ดมันเก่าเลยไม่ชัวเลยถามดูครับผมไม่ค่อยรู้เรื่องด้วย)ใส่ด้วยกันจะมีปัญหาหรือเปล่าครับ ตัวนี้เขาขาย 4990 บาท น่าซื้อไหมครับ รบกวนเซียนแนะนำหน่อยครับ หรือมีตัวแนะนำกว่านี้ก็ช่วยแนะนำหน่อยครับ งบมี 5000 บาท ขอบคุณล่วงหน้าครับ

เสื้อสวยดีนะคับ

Comment

Originally posted by bigkeymouse View Post
      เสื้อสวยดีนะคับ
      ผมละเชียร์ สปาร์ค 6800 GS 256 agp ครับ ใช้อยู่
      ดูคะแแนเลยละกัน

CPU
      P4 3.0@3.3 (630)

Comment

ผมละเชียร์ สปาร์ค 6800 GS 256 agp ครับ ใช้อยู่
        ดูคะแแนเลยละกัน
        งั้นเดี่ยวคงต้องลองไปเดินดูตัวนี้อีกทีว่าราคาเท่าไร

Comment

Originally posted by nutapongp View Post
          งั้นเดี่ยวคงต้องลองไปเดินดูตัวนี้อีกทีว่าราคาเท่าไร
          ผมซื้อมา ใช้ 1 เดือนแล้วครับ แรงมาก (ราคาไม่แพงมาก) 5,300 ตอนนี้คงถูกกว่าแล้วมั้งครับ
          ตอนนี้โหลด 3D06 อยู่แล้วจะลองเทสดูครับ ผมว่า เพิ่มเงิน นิดหน่อยแรงกว่า X1600 นะท่านคิดดูแล้วกัน อ้อลืมบอกครับการ์ดจอยังไม่ได้ลากนะ 450/1200 เดิม ๆครับ เดี๋ยวลากแล้วจะมาเทสให้ดูครับ

Comment

ถ้าของ powercolorไม่แนะนําให้เล่น นะครับเพราะมันไม่มี sink ที่ ตัวแปลง จาก pci-e เป็น agp ครับ

ลองดูของ spark ก็ได้ครับ

Comment

ไม่เอา x1650 pro ละจ๊ะ มันออกแล้วนิ ราคาก็พอๆกัน

Comment

ผมซื้อมา ใช้ 1 เดือนแล้วครับ แรงมาก (ราคาไม่แพงมาก) 5,300 ตอนนี้คงถูกกว่าแล้วมั้งครับ
                ตอนนี้โหลด 3D06 อยู่แล้วจะลองเทสดูครับ ผมว่า เพิ่มเงิน นิดหน่อยแรงกว่า X1600 นะท่านคิดดูแล้วกัน อ้อลืมบอกครับการ์ดจอยังไม่ได้ลากนะ 450/1200 เดิม ๆครับ เดี๋ยวลากแล้วจะมาเทสให้ดูครับ
                ขอบคุณครับเดี๋ยวพรุ่งนี้ไปเดินดูที่เดอะมอลดคราชไม่รู้ว่าจะมีไหม

Comment

Working...
                X