Announcement

Collapse
No announcement yet.

รู้สึกยังไงกันบ้างกับฉากจบของ COD4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รู้สึกยังไงกันบ้างกับฉากจบของ COD4

โดยส่วนตัว ผมค่อนข้างชอบครับ ฉากสุดท้ายสั้นไปนิดแต่เรื่องราวเศร้าดีครับ ชอบตอนที่เพื่อนสไลด์ปืนมาให้ยิงหัวหน้าตัวก่อการร้ายอะครับ เป็นฉากจบที่ประทับใจกว่ากลายๆเกมส์ที่เล่นมาครับ

ชอบเหมือนกาน เล่นแล้วรู้สึกสมจริงดี

Comment

ภาพมันสวย รู้สึกเหมือนกะลังดูหนังเลย เสียแต่เกมมันสั้นไปหน่อย

Comment

สั้นๆได้ใจความ

Comment

ฉากนั้นมีคือเอาหนังเรื่องShooter มาRemake ครับ ผมว่าใช่เลย -.-

Comment

เดี๋ยวเล่น TimeShift จบจะไปเล่นดู อิอิ เกมส์เล่นเยอะเหลือเกินช่วงนี้-*-

Comment

ผมยังไม่จบครับ
              แต่ชอบด่านทีให้เราเป็น Sniper จากบนตึก

ยิงโดนทีโคตรมันส์ครับ ร่างไอคนนั้นแยกเป็น 10 ส่วนเลย !!
              GLORIOUS PC MASTER RACE
              May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

เจ้า Gaz ไม่น่าตายเล้ยย ให้เป็นตัวนำหน้าตลอด อิอิ

Comment

Originally posted by hentaimaster View Post
                  เจ้า Gaz ไม่น่าตายเล้ยย ให้เป็นตัวนำหน้าตลอด อิอิ
                  พูดเพื่อ.............

ผมยังเล่นไม่จบเลย ความจิงแล้วผมเองแหละที่ไม่น่าเข้ากระทู้นี้ เฮ้อ

Comment

Originally posted by kaofong View Post
                    พูดเพื่อ.............

ผมยังเล่นไม่จบเลย ความจิงแล้วผมเองแหละที่ไม่น่าเข้ากระทู้นี้ เฮ้อ
                    อย่าไปคิดมากครับ มีอะไรให้ลุ้นอีกเยอะเลยครับ

Comment

ผมล่ะเบื่อพวกสปอยด์จริงๆเลยให้ตายสิ -*-

Comment

ถ้าไม่ชอบสปอยก็ไม่น่าจะเข้ากระทู้นี้นะคร้าบ

ดูชื่อกระทู้ก็น่าจะรู้แล้วว่าสปอยล์

Comment

Originally posted by VINCEz View Post
                          ถ้าไม่ชอบสปอยก็ไม่น่าจะเข้ากระทู้นี้นะคร้าบ

ดูชื่อกระทู้ก็น่าจะรู้แล้วว่าสปอยล์
                          ถึงยังไงก็น่าจะวงเล็บซักนิดนึงว่า สปอยล์ นะครับ เพราะบางคนเค้าเเค่อยากจะเค้ามาดูว่ารู้สึกยังไงบ้างไม่ใช่มาเฉลยเนื้อเรื่องซะงั้นครับ

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post
                            ผมล่ะเบื่อพวกสปอยด์จริงๆเลยให้ตายสิ -*-
                            หมายถึงยังไงครับ ไม่เข้าใจ

Comment

จบได้สุดยอด บอกได้แค่นั้น

Comment

Working...
                              X