Announcement

Collapse
No announcement yet.

=>> มาดูอีก Cooler Master Centurion 5.690 <==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• =>> มาดูอีก Cooler Master Centurion 5.690 <==

จากกระทู้เดิมครับ
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=156920

เมื่อวานดู Supreme FX II Sonar Edtion กันไปแล้ว
    และหลังจากจัดสายไฟ สายยาง ให้มันโล่งขึ้นแล้วก็ทำฝาเคสใหม่ตามที่เคยบอกไว้ในกระทู้ก่อนครับ
    วันนี้มาดู เคสใหม่จาก Cooler Master " Centurion 5.690 " กันครับ
    Last edited by silvermoon; 17 Aug 2008, 23:45:10.

ต่อครับ
    Last edited by silvermoon; 17 Aug 2008, 23:45:10.

Comment

อีกนิดครับ

Comment

สวยคับ

Comment

สวยดีครับ ชุดน้ำรุ่นเดียวกันเลย

Comment

System ท่านยิ่งใหญ่จริงๆ

Comment

Originally posted by sc View Post
              สวยดีครับ ชุดน้ำรุ่นเดียวกันเลย
              แต่ผมอยากเอาไว้ในเคสแบบท่านอ่ะ ไม่เกะกะดีครับ

Comment

สวยดีคับ

Comment

Originally posted by silvermoon View Post
                  แต่ผมอยากเอาไว้ในเคสแบบท่านอ่ะ ไม่เกะกะดีครับ
                  ลองดูครับสะดวกเวลาเคลื่อนย้าย หม้อน้ำโมติดหน้าเคสเลยครับ

Comment

Originally posted by sc View Post
                    ลองดูครับสะดวกเวลาเคลื่อนย้าย หม้อน้ำโมติดหน้าเคสเลยครับ

หน้าเคสประชากรหนาแน่นแล้วครับคงไม่ไหว
                    กะจะโมใส่กล่งเหมือนเครื่องเสียงตั้งคู่กับเคสนอน ทำ HTPC ไปเลยครับ
                    แต่รอตังค์ซื้อเคสก่อนนะ

Comment

งามม

Comment

Working...
                      X