Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ UP Windows แล้วข้อมูลหาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ UP Windows แล้วข้อมูลหาย

ช่วยด้วยครับ UP Windows แล้วข้อมูลหาย ข้อมูลใน My Documents ครับ UP จาก SP2เป็นSP3 ครับ มีรูปเก่าๆที่อยากเก็บไว้ กับงานเอกสารของแฟนครับ ลงแบบ Up Date ครับไม่ลงใหม่ ใครมีวิธีกู้ข้อมูล ช่วยผมด้วยครับ
    Last edited by pimmachote; 16 Jun 2008, 13:15:42.

เจอแล้วครับ ถามเองตอบเองมันย้ายไปอยู่ตรงนี้ครับ C:\Documents and Settings\Administrator เข้าไปใน My Documents ปกติหาไม่เจอครับ
    Last edited by pimmachote; 16 Jun 2008, 13:17:50.

Comment

เหอะๆ ทำไปได้

Comment

Originally posted by pimmachote View Post
        เจอแล้วครับ ถามเองตอบเองมันย้ายไปอยู่ตรงนี้ครับ C:\Documents and Settings\Administrator เข้าไปใน My Documents ปกติหาไม่เจอครับ
        ในลายเซ็นท่าน ใครอ่ะครับ น่ารักจัง

ปล. คนนะครับ ไม่ใช่กระต่าย

Comment

เห้อๆเห็นด้วยครับน่ารักดีครับ ชื่นชมเฉยๆนะครับอย่าโกรธนะครับ

Comment

Working...
          X