Announcement

Collapse
No announcement yet.

MOH:Airborne ของผมมัลงให้แค่ PsysX แล้วมันก็นิ่งไปเลยอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MOH:Airborne ของผมมัลงให้แค่ PsysX แล้วมันก็นิ่งไปเลยอ่ะครับ

มีปัญหากับการลงเกมส์ MOH:Airborne อ่ะครับ หลังจากใส่ S/N ของเกมส์ไปแล้วมันก้ให้ลง PsysX ผมก็ลงไป แล้วมันก็ไม่มีไรเกิดขึ้นต่อเลยครับ ทำอยู่ 2-3 รอบแล้ว มั่นใจว่าสเปคเครื่องเล่นได้แน่นอน แต่ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไร ใครพอทราบช่วยบอกทีครับ ขอบคุณครับ

ลบPsysXตัวเก่าออกก่อนคับ

Comment

สเปคอะไรเอ่ย

Comment

Originally posted by qbert View Post
        ลบPsysXตัวเก่าออกก่อนคับ
        ได้แล้วครับ ทำอย่างที่คุณ qbert แนะนำ แต่สงสัยอย่างนึง ในเครื่องผมมันมี PsysX อยู่แล้วแต่เป็น V.8 แล้วทำไม MoH : Airborne มันต้องบังคับให้ลง PsysX V.7.7 ของมัน ซึ่งเก่ากว่าล่ะครับ

Comment

Originally posted by gerrard View Post
          ได้แล้วครับ ทำอย่างที่คุณ qbert แนะนำ แต่สงสัยอย่างนึง ในเครื่องผมมันมี PsysX อยู่แล้วแต่เป็น V.8 แล้วทำไม MoH : Airborne มันต้องบังคับให้ลง PsysX V.7.7 ของมัน ซึ่งเก่ากว่าล่ะครับ
          ผมก็ไม่ค่อยเข้าใจนะคับ งงอยู่นานเหมือนกันกว่าจะลงได้

Comment

แต่ผมอ่ะลงเกมนี้ม่ายได้เลยทั้งเดโมทั้งเต็มพอลงก็รีเครื่องซะงั้นอดเล่น ไม่รู้จาแก้ใขไงอ่าครับ เซงครับ

Comment

PhysX v.7 ใช้กับการ์ด AGEIA PhysX ...ครับเกมมันรองรับแต่ PhysX บนการ์ด AGEIA เท่านั้นเลยมีไดร์เวอร์เก่าติดมากับเกมด้วย

Comment

Working...
              X