Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น Burnout Paradise แล้วเล่นเน็ตไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น Burnout Paradise แล้วเล่นเน็ตไม่ได้

ไม่ทราบเป็นเพราะอะไรหรอครับ

ใครเป็นบ้างครับ หรือ พอจะรู้วิธีแก้

เป็นแบบนี้จะเล่นออนไลน์ได้ยังไงเนี่ย

กำลังจะเบียดกับคนอื่นมันส์ๆ หลุดไปซะงั้น

สังเกตมาหลายทีละครับ ทีแรกนึกว่าแค่บังเอิญ แต่นี้ไม่ใช่ละ

พอปิดเกม รอสักพัก เน็ตก็เล่นได้ปกติ

ผมไม่เป็นนะครับ ผมออนไลน์ไปด้วย บิทไปด้วยตลอดครับ

Comment

Originally posted by BomberXIII View Post
      ไม่ทราบเป็นเพราะอะไรหรอครับ

ใครเป็นบ้างครับ หรือ พอจะรู้วิธีแก้

เป็นแบบนี้จะเล่นออนไลน์ได้ยังไงเนี่ย

กำลังจะเบียดกับคนอื่นมันส์ๆ หลุดไปซะงั้น

สังเกตมาหลายทีละครับ ทีแรกนึกว่าแค่บังเอิญ แต่นี้ไม่ใช่ละ

พอปิดเกม รอสักพัก เน็ตก็เล่นได้ปกติ
      เข้าเกมอื่นแล้วเน็ตตัเหรือป่าวครับ ใช้สัญญาณ ไวเลสรึป่าวครับ

Comment

ไม่เป็นนิครับไม่หน้าจะเป็นกับเกมนะลองดูอย่างอื่น ผมเล่นออนไล + บิท + msn ก็ไม่มีปัญหาอะไร

Comment

เข้าเล่นได้ปกติ ไม่เปนอะไรนี้นา

ขุดให้ละกัน ไม่รุ็อะ

Comment

เข้าเล่นได้ปกติ ไม่เปนอะไรนี้นา

ขุดให้ละกัน ไม่รุ็อะ

Comment

Working...
            X