Announcement

Collapse
No announcement yet.

พันธุ์ทิพย์ยังมีร้านไหนขาย keyboard อันนี้อยู่ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พันธุ์ทิพย์ยังมีร้านไหนขาย keyboard อันนี้อยู่ไหมครับ

จากกระทู้นี้ครับ

http://www.overclockzone.com/pod/Yea...105pleomax_kb/

ชื่อรุ่น Pleomax PKB-7000X (White) Crystal Keyboard

อยากรู้ว่ายังมีร้านไหนในพันธุ์ทิพย์ขายอยู่บ้างครับ ผมไปดูมาที่ P&Yชั้น3 แล้วเขาบอกว่าหมดอ่ะครับ (ถ้ามีสีดำจะดีมากเลย)

นี้ล่ะตามหามานาน...... อยากได้มากๆครับ

Comment

ผมใช้สำดำอยู่อ่ะ คีบอร์ดสวยครับ มี USB ด้วย แต่เวลาย้ำๆตัวเดียวกันเร็วๆมันหน่วงๆอ่ะ ไม่ทัน เล่น Audition ไม่ดีเลย (สงสัยของผมเปนคนเดียวมั้ง)

Comment

ผมใช้อยู่ครับ แต่จำไม่ได้ว่าร้านไหนอ่ะ รู้แต่คนขายเป็น ญ ดูมีอายุ (มาก) รู้แต่ว่าอยู่ด้านหน้าๆ ครับ แต่ชั้นไหนไม่รู้

Comment

ราคาเท่าไรเอย

Comment

Originally posted by Takumigrit View Post
            ผมใช้สำดำอยู่อ่ะ คีบอร์ดสวยครับ มี USB ด้วย แต่เวลาย้ำๆตัวเดียวกันเร็วๆมันหน่วงๆอ่ะ ไม่ทัน เล่น Audition ไม่ดีเลย (สงสัยของผมเปนคนเดียวมั้ง)
            เรื่องนี้ จริงครับ

------
            ราคาประมาณ 500 บาทครับ

ผมเคยซื้อที่ it happyland อ่ะ มีทั้งสีขาวทั้งสีดำ

Comment

ชอบอะแล้วมันเกี่ยวอาไรกับซับซุง
              คีบอด์ร ซัมซุง ก็หาไม่ได้เลย รุ่นเก่า

Comment

ว่าจะสอยซ่ะหน่อย

เจองี้
                แต่เวลาย้ำๆตัวเดียวกันเร็วๆมันหน่วงๆอ่ะ ไม่ทัน เล่น Audition ไม่ดีเลย
                รมย์เสียสิครับ

เหงสวยๆดี แหมๆๆๆ

Comment

Working...
                X