Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผลเปรียบเทียบระหว่าง TT 120EX กับ TT 120 True Copper

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผลเปรียบเทียบระหว่าง TT 120EX กับ TT 120 True Copper

สืบเนื่องมาจากกระทู้นี้ผมเลยคิดว่าน่าเอามาแปะไว้ที่นี่ด้วยเผื่อมีคนอยากเห็นนะครับ ^^
    http://forums.overclockzone.com/foru...26#post6498326

ผลการทดสอบแรกเป็นของตัวเก่า 120EX + MX1

ผมการทดสอบที่สองเป็น True Copper +MX1
    Last edited by Bozonaa; 27 Feb 2009, 12:32:41.

เย็นกว่านิด แต่ต้องแลกกับเงิน 3,300 - 2,200 = 1,100 (approx.)

sigpic

Comment

Originally posted by mercadix View Post
      เย็นกว่านิด แต่ต้องแลกกับเงิน 3,300 - 2,200 = 1,100 (approx.)
      Jedi เค้าขายผม 3590 ไม่ลดเลย T___T
      เค้าบอกเข้าไทยมาแค่ 10 ตัว จากทั้งโลก 3000 ตัว

Comment

ท่านไปหา mx-1 มาจากไส แบ่งบ้างดิ

Comment

Originally posted by BoSsZz View Post
          ท่านไปหา mx-1 มาจากไส แบ่งบ้างดิ
          น่าจะ 1-2ปี หรือ ปี3 ได้แล้วครับ ซื้อมาตอนที่มีคนหิ้วเข้ามาขาย ตอนนี้เหลือแค่พอใช้อีกครั้ง ว่าจะแถมๆไปกับคนที่ซื้อ 120ex ตัวเก่านะครับ ว่าแต่มันขายได้เท่าไหร่กันนี่

Comment

รูปไม่ขึ้นครับผม ลองเวบนี้นะครับ
            http://image.ohozaa.com/

Comment

ลองอัดไฟ 1.5v แล้วอยู่ห้องแอร์ ผมว่า fulload ต่างกันพอสมควรอยู่นะ

Comment

ทองแดงล้วนมันถูกกับห้องแอร์ครับ

Comment

ThermalRight นะคับไม่ใช่ ThermalTake

ค่าตัว copper อยู่ที่ 3590 เจได

ที่เวป vmod มีเทสอยู่ครับ copper เย็นกว่านิดหน่อย ไม่คุ้มกับราคา แพงเกิน

Comment

ไม่รู้สึก

Comment

หลงมาครับ

รับซื้อซิ้งครับราคาดีนะ ในลิ้งที่ลายเซ็นเลยครับ
                      - Tuniq Tower 120
                      -Core Contact Freezer 12Cm.
                      -Cooler Master V8

Comment

ส่วนต่างราคา+อุณหภูมิ ไม่คุ้ม
                        ยิ่งนึกถึงตอนตัวทองแดงมันหมอง ยิ่งไม่คุ้ม

Comment

อยากส่ง Trueblack Lapped edition ผมเข้าประกวดด้วยจังครับ

ช่วยวัดกระดองtruecopper หน่อยได้ไหมครับ ผมส่องๆดูแล้วเหมือนมันจะไม่มีปัญหาหลังเต่าแล้ว แถมเงาแว๊ปด้วย

ว่าแต่temp นี่เปิดแอร์หรือปล่าวครับ? แต่ดูแล้วไม่น่าเปิด อยากทราบเหมือนกัน fullload ไม่เปิดแอร์ ระหว่า120et กับ copper นี่มันจะต่างกันไหม?

Comment

ขาดแอร์กีแง้

Comment

Working...
                            X