Announcement

Collapse
No announcement yet.

การลงชื่อเข้าใช้ถูกบล็อก !!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การลงชื่อเข้าใช้ถูกบล็อก !!!!

โอ่ยยอยู่ๆจะล๊อคอินเข้าฮอตเมล์ก็ขึ้นว่าาาา

การลงชื่อเข้าใช้ถูกบล็อก

การลงชื่อเข้าใช้ด้วย xxxxxxx@hotmail.com ถูกบล็อกด้วยสาเหตุใดสาเหตุหนึ่งดังต่อไปนี้:

- มีการพิมพ์รหัสผ่านไม่ถูกต้องหลายครั้ง
    - หากคุณลงทะเบียนใช้งาน ID นี้ผ่านองค์กร คุณอาจยังไม่สามารถใช้งานบัญชีนั้นได้

ออน msn ก็ไม่ได้ครับ ผู้รู้ช่วยทีผมไม่อยากเปลี่ยนอีเมล์ TT

เป็นเหมือนผมเลยครับ หาทางแก้ไขอยู่

Comment

ถ้าได้แล้วมาบอกผมมั่งนะ TT

Comment

เคยเป็นนะ ลองหาใน google ดูครับมันมีวิธีแก้อยู่

Comment

ทำตามกูเกิ้ลไปสองวิธีละไม่ได้ผล ตอนนี้รอเผื่อเค้าปลดล๊อคให้เห็นบางเวบบอก 1 อาทติย์หายเอง

Comment

แจ้งเรื่องส่งไปทางบอร์ดของ hotmail นะ

ขอให้โชคดี ได้คืนมาไวๆ เหมือนน้องสาวที่อเมริกา
            แจ้งแค่ข้ามคืน ก๊ะได้คืน
            แน่นอน เปงภาษาอังกิต

ฮี่ๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by ลุงอ๊อด View Post
              แจ้งเรื่องส่งไปทางบอร์ดของ hotmail นะ

ขอให้โชคดี ได้คืนมาไวๆ เหมือนน้องสาวที่อเมริกา
              แจ้งแค่ข้ามคืน ก๊ะได้คืน
              แน่นอน เปงภาษาอังกิต

ฮี่ๆๆๆๆ
              แล้วถ้าแจ้งเป็นภาษาไทยหละลุงอ๊อด คงเป็นเดือน อิอิ

Comment

Originally posted by joyokeeplayboy View Post
                ทำตามกูเกิ้ลไปสองวิธีละไม่ได้ผล ตอนนี้รอเผื่อเค้าปลดล๊อคให้เห็นบางเวบบอก 1 อาทติย์หายเอง
                เหมือนกันครับ TT

Comment

ตั้งแต่เดือนที่แล้ว จนถึงวันนี้ เพื่อนผมโดนไปแล้ว 18 คน

Comment

ผมว่าในเมลล์หน้าจะติดสแปมมั้งครับมันเลยบล๊อก

ที่ทำงานผมก็มีโดนไปเหมือนกัน ไม่รู้จะแก้ให้ยังไง

แกเล่นจำอะไรไม่ได้เลย ทั้งเมลล์สำรอง คำถามกันลืม - -*

Comment

สงสัยเมลติดสแปมแน่เลยครับ

ระบาดหนักจริงๆ

Comment

Originally posted by hidetotasu View Post
                        ผมว่าในเมลล์หน้าจะติดสแปมมั้งครับมันเลยบล๊อก

ที่ทำงานผมก็มีโดนไปเหมือนกัน ไม่รู้จะแก้ให้ยังไง

แกเล่นจำอะไรไม่ได้เลย ทั้งเมลล์สำรอง คำถามกันลืม - -*
                        ครับ เพราะเพื่อนชอบบอกว่ามิงส่งอะไรมาเป็นภาษาจีนๆ ผมก็งง

Comment

ของผมตอนแรกโดนบล๊อคชั่วคราวเพราะอีเมล์ขยะเยอะ แต่ไปล๊อคอินเยอะจนมันโดนบล๊อคเนี่ยทำไงดี TT

Comment

ผมเคยเป็น แจ้งไปปะมาณเกือบ 2 อาทิตย์ได้คืน (แจ้งเป็นภาษาไทย)

Comment

Originally posted by aftershock View Post
                              ผมเคยเป็น แจ้งไปปะมาณเกือบ 2 อาทิตย์ได้คืน (แจ้งเป็นภาษาไทย)
                              ผมก็เป็นมาเกือบจะ 2 อาทิตย์ละยังไม่มีไรเกิดขึ้นเลย

Comment

Working...
                              X