Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800GTX+ กับ LCD *19 WILD SCREEN

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9800GTX+ กับ LCD *19 WILD SCREEN

คือ ผมอยากรู้ว่า มัน จะเข้ากันได้ไหม ครับ
    เวลาเล่นพวก Crysis . Assassin . Farcry
    มันจะกระตุกไหม ครับ

ปล. จริงๆ แล้ว ผมอยาก รุว่า การ์ดภาพ มัน จะเข้า กับ จอ ไว สกรีนได้ หรือ ป่าว ครับ
    กลัว ซื้อ มา แล้ว มันเข้า กันไมได้ มัน ไม่เวิค มัน กระตุก นะครับ

9800GTX+ กับ LCD *19 WILD SCREEN เข้ากันได้ดีครับ ผมใช้จอของLGอยู่บวกกับ XFX 9800GTX+

Comment

9800gtx+ กับ จอ 19 ลื่นสบายๆ เลย

Comment

สบายทุกเกมครับ ขอ cpu แรงๆหน่อย 1440*900 สบายๆ

Comment

เต็มอิ่มเรยคับ 9800GTX+ กับ 19" 1440x900

Comment

กระตุก อยู่ แค่ เกมส์ Crysis มั้ง ครับ ผม
            นอก นั้น ไม่ มี ปัญหา นะครับ

Comment

อิจฉา...

Comment

ตกลง มันเล่น Crysis กระตุกเหรอครับ
                แย่เลย -*-

Comment

แย่จัง Crysis กระตุก

Comment

Crysis ถ้าความละเอียด1280*1024 ล่ะครับ ปรับ High ได้มั้ย

Comment

Crysis Normal ลื่น
                      Crysis High ภาพลายๆ ไม่ค่อยลื่น
                      ใช้กับ Q6600
                      Ram 4GB
                      Asus 9800GTX+

Comment

22" ก็ยังได้

Comment

ผมใช้ xfx 9800GTX+
                          เล่น Crysis High
                          ปรับสุดทุกอย่าง จอ 22"
                          ไม่เห็นกระตุกเลยคับ

Spec เครื่อง
                          CPU E8500 4.2Ghz (OC)
                          Ram OCZ Pattinum 4GB bus 800
                          VGA XFX 9800GTX+
                          HDD (For gamer SG 500GB Buffer32 )x2 Raid0

ไม่เห็นกระตุกเลยคับ แต่ไม่เคยเทียบกับ HD4850 นะคับ เพราะไม่เคยใช้

Comment

มันได้ด้วยหรอ P5Q E อ่ะ

Originally posted by bomzaa View Post
                            อิจฉา...
                            ลายเซ็นคุน เอา p5Q E มา sLI มันทำได้ด้วยหรอคับ 55+
                            มันใส่อ่ะใส่ได้คับแต่มันไม่เปง sli คับ 600W พอหรอคับ บอกหน่อย 555555555

Comment

ไม่เกิน 40เฟรม โดยเฉลี่ย ผมเรียกกระตุกนะ

บางคนอาจจะเรียกว่าไม่กระตุก ก็ได้นะครับ เด็วจะคิดว่า เล่นไม่ได้ เล่นไม่ไหว

Comment

Working...
                              X