Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATi Catalyst 8.12 Beta Rc3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATi Catalyst 8.12 Beta Rc3

ผ่านมาเย้ออออ สำหรับไดรเวอร์ ATI เกมส์ Dekaron

ลองตั้งแต่ 8.9 ยัน 8.11 Hotfix กระตุกสาด Dekaron in Vista

ลองมา 8.12 Rc3 เพลาๆ ลง หน่อยแต่ก็ ดีกว่าเดิมเย้อออ และ เกมส์ L4D ด้วยอยากให้ลอง

http://users.pcflive.co.za/12999/

8.12 ตัวเต็ม คง 12 ธันวานี้

dekaron จะว่าบัคก้บัค จะว่าไม่บัค ก้ไม่บัค คนของแบบโปรแกรมมาทำไม่เรียบร้อยเกี่ยวกับ GUI ท่านลองกด ctrl+v / ctrl+c เอาชื่อที่แสดงบนหัว กับ chat ออกดูสิ ลื่นขึ้นเยอะ อย่างเหนได้ชัด ส่วน 8.12rc3 ผมลองแล้วมี avivo เอาไว้แปลงไฟล์หนังด้วย อิอิอิ

Comment

ดันคับ

Comment

ดีกว่า 8.11 ไหมเนี้ย

Comment

เยี่ยมคับแต่ไม่มีการดให้ลองนี่สิ - -

Comment

รอตัวเต็มๆ

Comment

Originally posted by domziia View Post
              เยี่ยมคับแต่ไม่มีการดให้ลองนี่สิ - -
              แล้ว ลายเซ็น ท่าน มัน อะไร ฮี

ชิชะ 5555

Originally posted by merlix View Post
              dekaron จะว่าบัคก้บัค จะว่าไม่บัค ก้ไม่บัค คนของแบบโปรแกรมมาทำไม่เรียบร้อยเกี่ยวกับ GUI ท่านลองกด ctrl+v / ctrl+c เอาชื่อที่แสดงบนหัว กับ chat ออกดูสิ ลื่นขึ้นเยอะ อย่างเหนได้ชัด ส่วน 8.12rc3 ผมลองแล้วมี avivo เอาไว้แปลงไฟล์หนังด้วย อิอิอิ
              คิดดูสิ สเป็คที่ร้าน Core 2 Duo 7300GT Ram 1 จอ 17 LCD ไม่กระตุก ปรับ Shadow Mid

น้องผม จอ 17นิ้ว LCD E2180 8400GS ram2gb Dual ปรับสุดก็ไม่กระทุก - -
              ของผม CRT15 นิ้ว 4670 D820 Ram 3 g ไม่ดูเอล กระตุก อะครับ ต้อง C/V ฮู้ว เซ็งๆๆๆๆๆๆๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ - -

ยิ่งตอน กด ดู อะไรต่างๆ กระทุก ทุก เครื่องๆ 5 5 5
              Last edited by nukzahaha; 5 Dec 2008, 21:14:49.

Comment

ต้องลอง อิอิ

Comment

เยี่ยม

Comment

เอามาลองแล้วครับ FPS ขึ้นนิดหน่อย

แต่บั๊คยังเยอะอยู่(ก็ตัวทดลอง) เวลาโหลดเข้าฉากบางทีจอมืดไปแป๊บนึงก่อนภาพมา

Comment

พา 2900XT ผมเพี้ยนเลย กลับไปใช้ 8.11 BETA ดีกว่า

Comment

Originally posted by visionnet View Post
                        พา 2900XT ผมเพี้ยนเลย กลับไปใช้ 8.11 BETA ดีกว่า
                        ยังใช้ 8.11 เบต้า อยู่เหรอครับ ตัวเต็ม and hotfix ออกมาแล้วนะ - -

Comment

- -

Comment

ออกถี่เหลือเกิน

Comment

Originally posted by Darin View Post
                              ออกถี่เหลือเกิน

ati อับเดด เดือนละ 1 เวอชั่นคับ nvidia เดือนละ 2-3 driver ดีๆก้ทำให้การ์ดจอแรงได้น่ะคับ

Comment

Working...
                              X