Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำชุดน้ำให้หน่อยครับ งบประมาณไม่เกิน7k

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำชุดน้ำให้หน่อยครับ งบประมาณไม่เกิน7k

อยากได้ชุดน้ำไว้ดูเล่นของบประมาณไม่เกิน 7k

ผมไม่ค่อยถนัดเรื่องน้ำวอนหลายๆท่านช่วยแนะนำหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

big water 745 ครับ ยกเซต 4000+เอง อิก3000ใว้กินขนม

Comment

Originally posted by pungpond999 View Post
      big water 745 ครับ ยกเซต 4000+เอง อิก3000ใว้กินขนม
      ถ ถ ถ ถ ถูกต้องนะคร้าบ บ บ บ

Comment

ช่าย........เลยครับ

Comment

Originally posted by pungpond999 View Post
          อยากใส่บล็อคน้ำ VGA ด้วย

CPU E8200
          VGA 4870

ใส่บล็อคน้ำอีกตัวจะไหวมั้ยครับ

Comment

Originally posted by romeo View Post
            อยากใส่บล็อคน้ำ VGA ด้วย

CPU E8200
            VGA 4870

ใส่บล็อคน้ำอีกตัวจะไหวมั้ยครับ
            น่าจะไม่ไหวครับ งบน้อยก็ได้แค่นี้และครับ พอแนะนำชุดแยก ดีๆก้บานปลายเลยครับเลยไม่ค่อยอยากแนะนำให้สำหรับ งบที่มีครับ เคยแนะนำแล้วไปไกลทุกคนเลยครับเลยช่วยได้เท่านี้ครับ
            ผมเคยลงขายชุดที่ผมลงเอาอยู่เลยครับ
            บล๊อคCPU Swiftech Apogee-GT Extreme ขาย 1400 บาท สถาพ98%ใหม่อยู่
            ขายหม้อน้ำ Black Ice X-Flow Exteme 240(2ตอน) ขาย 2800 บาท 99%ใช่มา15วัน <<มีคนจองแล้วครับ
            ปั่มน้ำ650 D4 ของคอแซ ขาย 2300 บาท(ของใหม่ครับ)
            สายยางtygon1/2ยาว1เมตร30 ขาย 500 บาท(ของใหม่ครับ) <<มีคนจองแล้วครับ
            ท่าซื้อชุดนี้ไปต้องไปซื้อแท๊งน้ำเพิ่มเอาเองนะครับ

Comment

หาจับมือสองก็คงพอที่จะได้ชุดดี ๆ ครับ ของพวกนี้ถ้า O-ring ไม่เสียโอกาสรั่วต่ำครับ ก่อนซื้อดูสภาพไม่ยับเยินเกินไปก็ซื้อได้ครับ หรือถ้านิยมของใหม่ก็คงต้องตามนั้น

Comment

Originally posted by Salapao2000 View Post
                หาจับมือสองก็คงพอที่จะได้ชุดดี ๆ ครับ ของพวกนี้ถ้า O-ring ไม่เสียโอกาสรั่วต่ำครับ ก่อนซื้อดูสภาพไม่ยับเยินเกินไปก็ซื้อได้ครับ หรือถ้านิยมของใหม่ก็คงต้องตามนั้น
                ไม่หลับไม่นอนหรอครับท่าน

Comment

Working...
                X