Announcement

Collapse
No announcement yet.

GT,GTS,GS,G.....คือไรอะคราบบบบ....- -*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GT,GTS,GS,G.....คือไรอะคราบบบบ....- -*

ก็ตามกระทู้อะคราบบบบเพราะเห็นเดี๋ยวนี้มีต้องหลากหลายรุ่น หลากหลายยี่ห้ออีกต่างหาก แล้วสิ่งที่ผมบอกไปมันต่างกันตรงไหนอะคราบบบบ แล้วอันไหนแรงกว่ากัน ช่วยเรียงความแรงให้หน่อยด้วยนะคราบบบบ เอ่อ แล้วก้อย่างสุดท้าย ผมอยากถามว่า XFX 8600gt นี่ดีไหมคราบบบ ราคาเท่าไหร่
    มัน overclock ให้ด้วยเปล่าคราบบบแล้วเล่นprostreet ไหวเปล่าอะ.....

คือผมถามมากไปเปล่าอะ- - ถ้ามากไปก็ขอโทดทีดว้ยแล้วกันนะคราบบบเพราะไม่รู้เรื่องเจงๆ......

LE.GS.GT.GTS.GTX.ULTRA ค๊าฟฟ ไล่ระดับกานมาเลย ถูกเปล่าว่า

Comment

Originally posted by SicK_Jay View Post
      LE.GS.GT.GTS.GTX.ULTRA ค๊าฟฟ ไล่ระดับกานมาเลย ถูกเปล่าว่า
      LE.TD.GS.GT.GTS.GTX.ULTRA.GX2

Comment

แต่บางรุ่นก็ ออกมาให้เรา ปวดหัวเช่น
        8800 GT (G92) แรง กว่า 8800GTS (G80) เป็นต้นครับ แต่ทั้ง 2 รุ่นก็ต้อง สยบให้ 8800GTS (G92) งงมั้ยละ

Comment

ต้องติดตามชิปด้วยอะครับ ซีรี่เดียวกันคนละชิปก็แรงไม่เท่ากัน

Comment

อันที่มันเรียงลำดับความแรงกับตัวชิพ ผมไม่งงหรอกครับ
            ที่ผมอยากรู้ด้วยคือมันย่อมาจากะไรครับ?

Comment

Originally posted by nununu View Post
              อันที่มันเรียงลำดับความแรงกับตัวชิพ ผมไม่งงหรอกครับ
              ที่ผมอยากรู้ด้วยคือมันย่อมาจากะไรครับ?
              GT นี่ย่อมาจาก grand tourismo หรือเปล่าอะ - -* อยากรู้เช่นกันคราบบบบ.....

Comment

กำนั่นมันเกมละท่าน
                ว่าแต่ว่า Grand Tourismo 4 บนเพลย์2
                เล่นไม่จบสักที ได้ 64 เปอร์เซ็นต์ เกมส์มันยาวววววว

Comment

แล้วGTOอะ -*-

Comment

Originally posted by Zemos View Post
                    แล้วGTOอะ -*-

Great Teacher OniZuKa ครับ

Comment

มันก็ล้อมาจาก GT ของรถยนต์จริง ๆ น่ะแหละ

Comment

XFX 8600 GT xxx 620/1600 All high AA*4 FPS 35-42
                        ก็นุกดีเล่นได้ไม่เสียอารม
                        ผมชื้อมาตอนนั้น 4100 บาท ปัจจุบันน่าจะ 3000 ปายๆแล้วละนะ(มั้ง)
                        Attached Files

Comment

Originally posted by icemanyo9002 View Post
                          XFX 8600 GT xxx 620/1600 All high AA*4 FPS 35-42
                          ก็นุกดีเล่นได้ไม่เสียอารม
                          ผมชื้อมาตอนนั้น 4100 บาท ปัจจุบันน่าจะ 3000 ปายๆแล้วละนะ(มั้ง)
                          XFX 8600 GT xxx 620/1600 เป็นไงบ้างอะคราบบบดีหรือเปล่า- -*(ก็คงดีแหละหว่ะ) แต่มันเล่นแล้วแอบมีกระตุกหรือเปล่าอะ แล้วclock มาในตัวแล้วใช้เปล่า....

ปล.อยากเหนตัวรูปการ์ดจอรุ่นนี้หน่อยอะคราบบบ- -รบกวนทีนะคราบบบ

Comment

ULTRA GTX GTS GT GS G

Comment

GT,GTS,GTX,GAY,Ultra,GX2
                              GLORIOUS PC MASTER RACE
                              May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Working...
                              X