Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ เปิดคอมไป นานๆ พอเล่น dotaแล้วมีอาการ ภาพ slow เม้าไว ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ เปิดคอมไป นานๆ พอเล่น dotaแล้วมีอาการ ภาพ slow เม้าไว ครับ

ช่วยด้วยครับ เปิดคอมไป นานๆ พอเล่น dotaแล้วมีอาการ ภาพ slow เม้าไว ครับ แบบว่าเลื่อนนิดเดียวไป สุดจอเลย

ต้องรีคอม ถึงจะ หาย

spec

amd x2 3600+

ram 1 gv

vga 7300gt

m/b assrock alive nf6vsta

เมื่อก่อน ตอน ใช้ ออน บอด เคยเป็นครับ แต่พอเปลี่ยนกาดจอ ก็ หาย แต่ ตอนนี้กลับมาเป็นอีกแล้ว ไม่ทราบเป็นที่อะไรครับ

ใช้ เม้าอะไรครับ ของผม Microsoft ชอบเป็นนะ

Comment

อิอิ

Originally posted by Feriuz View Post
      ใช้ เม้าอะไรครับ ของผม Microsoft ชอบเป็นนะ
      อาการที่ว่า คือตัวเกม จะ กระตุกไปเลยครับ
      แถมเลื่อนเม้านิดเดียวไป สุดจอเลย

พอดีรี สตาร์ท ถึงจะหาย
      เป็นกับ ดอด เอเกมเดียว เกมอื่นไม่เปนครับ

ปล.ใช้เม้า a4tech ครับ

Comment

Working...
      X