Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ด ยี่ห้อ Commando พี่คนไหนซื้อมาใช้บางแล้วคะ ใช้ดีเปล่าคะ แอนถามหน่อยค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ด ยี่ห้อ Commando พี่คนไหนซื้อมาใช้บางแล้วคะ ใช้ดีเปล่าคะ แอนถามหน่อยค่ะ

แอนกับคู่กับ E6600 น่าจะแรงน่าดู............แต่บอร์ดสวยดีค่ะแอนว่านะ
    Last edited by น้องแอน; 6 Feb 2007, 20:26:49.

แอนว่าสวยดีนะ ราคาเท่าไหร่คะ แพงไหม

Comment

http://www.busitek.com/forms/pricelist.html นี่เลยจ้าาาา
      ที่ 1000 tip อิอิิ หรือจะสั่งทางเน็ดก็ได้ครับ

Comment

ผมมีลางสังหรยังไงพิกล.....รู้สึกแปลกๆยังไงก้ไม่รู้
        ------------------------
        เหอ...เหอ

Comment

Originally posted by guru View Post
          ผมมีลางสังหรยังไงพิกล.....รู้สึกแปลกๆยังไงก้ไม่รู้
          เหอ...เหอ
          พี่คะสังหรยังไงหรอคะ หรือว่าแอนไม่มีสิทธิ์เข้ามาเป็นสมาชิกของเวปนี้หรือยังไงคะ
          ผู้หญิงก้อเล่นคอมนะคะ เล่นเกมส์ เล่น Sim ละก้อเล่นเน็ตด้วย พวกเราก้อบ้าคอมเหมือนกัน
          เข้าใจผู้หญิงผิดไปเปล่าคะ ไม่เป็นไรค่ะ.......ถ้าไม่ชอบคุยกันบอกแอนก้อได้นะคะ แล้วแอน
          จะไม่โพสต์อีก...ขอบคุณค่ะ...่พี่ๆ ที่ให้ความรู้กับแอนทุกๆ ท่าน
          Last edited by น้องแอน; 6 Feb 2007, 20:24:13.

Comment

พี่นัทไอ้ ลางสังหร พี่นี่ประมาณไหนเนี่ย

Comment

เห้อ ๆ ๆ ๆ

Comment

Originally posted by FreeDom View Post
                พี่นัทไอ้ ลางสังหร พี่นี่ประมาณไหนเนี่ย

ประมานว่าเห็นผู้หยิงแล้วมีลางสังหร แต่พอเห็นผู้ชายแล้วชอบบบบ 55+

Comment

Originally posted by Cesc View Post
                  ประมานว่าเห็นผู้หยิงแล้วมีลางสังหร แต่พอเห็นผู้ชายแล้วชอบบบบ 55+

----------------------------------------
                  นี่ซิรุ้จริง....

Comment

สังหรอาไรหงะ หุหุหุ

Comment

ตกใจนึกว่าหมีคอมมานโด บอร์ด ASUS Commando นี่เอง น่าเล่นดีครับ ของเล่นเยอะดี ราคาไม่แพงด้วย ไอ่ตอนแรกนึกว่าเป็นหมื่น พอมาจริงๆ ไม่ถึงหมื่นครับ อยุ่ที่แปดพันปลายๆ เห็นราคาแล้วน่าสอยดีจัง

Comment

Originally posted by guru View Post
                        ----------------------------------------
                        นี่ซิรุ้จริง....

commando ราคามันแพงพอสมควร แล้วน้องแอนคล็อคเครื่องป่าวจ๊ะ

Comment

ไหนว่ารัก AMD อ่ะครับ

ไหงจู่ๆมาจับคู่ E6600 กับ commando ซะแล้ว

ปล.ไม่ได้แอนตี้ INTEL นะ โน๊ตบุคผมก็ Pentium M อยู่ แต่ใจนางนั้นสิอยากแท้หยั่งถึง อิอิ

Comment

เหอ...เหอ

ตั้งแต่ อันแรกแล้ว แต่เราเม้มไว้

Comment

แอนอาบน้ำนะพี่จะไปรับแล้ว

Comment

Working...
                              X