Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะOC การ์ดจอรุ่นทวดนี้ได้ซักเท่าไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจะOC การ์ดจอรุ่นทวดนี้ได้ซักเท่าไร

การ์ดจอผมเก่าสุดยอดเลย ati radeon Rex series 9200se 64 mbDDR
    core 200 mem 164 ดูจาก riva อะ มันพอจะเร่งได้เท่าไร ปล.ไม่มีพัดลมเป่าการ์ดจอนะมีแต่ซิงค์

จัดเลยครับ....
    เอาเป็นว่าไม่ร้อนอะไรมากมายจนเกินไปก็ค่อยๆขยับละกัน

Comment

ลองเลยครับ ของผมรุ่นทวดเหมือนกันครับ ^^ ไม่มีพัดลม

เอาพัดลมตั้งโต๊ะ ไปจ่อครับ - -

Comment

แล้วมีโปรวัดอุณหภูมิการ์ด มะ แล้วอุณหภูมิซักเท่าไรถึงไม่พัง อ่า

Comment

ผมสงสารการ์ดจออ่ะ T_T

Comment

Originally posted by john_xe View Post
            แล้วมีโปรวัดอุณหภูมิการ์ด มะ แล้วอุณหภูมิซักเท่าไรถึงไม่พัง อ่า
            atitool
            rivatuner
            gpuz
            เช็คอุณหภูมิได้ทั้งนั้นงับ....
            แต่เกินเท่าไหร่เนี่ยะบอกลำบากงับ แล้วแต่การ์ดของคุณด้วย
            ปกติเห็นวิ่งกัน 70-80 ยังไหว เกินนั้นก็เห็นมีคนใช้กันนะ (มันขึ้นกับการ์ดแต่ละรุ่นจริงๆ)

Comment

Working...
            X