Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอยแบบไหนที่เล่น GRID ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอยแบบไหนที่เล่น GRID ได้ครับ

อยากรูว่าจอยแบบไหนที่เล่น GRID ได้ครับใช้คีบอร์ดมันเลี่ยวยากอะครับ
    จอยธรรมดา 399- เล่นได้ป่าวครับ
    ถามแค่นี้ละครับขอบคุณครับ

คือว่ามันเลี้ยงยากอยู่ในการตั้งค่าคับ
    ลองตั้งตามผมดูแล้วมันอาจะทำให้ใช้keyboardได้อีกนาน
    อิอิ
    แล้วก็ถ้าจอย อะรมันก็ต่อแต่ถ้าจะให้ดีใช้ x-box for pc มันมีที่R2 มันเปงไกลปืนคือแบบคันเร่งอ่าคับ
    แจ๋มมาก

Comment

PS2 USB ใช้ได้มะครับ

Comment

ผมใช้อันละ100ที่มีคันโยกครับ

Comment

Originally posted by YuE View Post
          ผมใช้อันละ100ที่มีคันโยกครับ
          เป็นยังไงหรอครับถ้าใช้จอยแบบ ps2จะได้ป่าวอะ

Originally posted by PuyZaBra View Post
          คือว่ามันเลี้ยงยากอยู่ในการตั้งค่าคับ
          ลองตั้งตามผมดูแล้วมันอาจะทำให้ใช้keyboardได้อีกนาน
          อิอิ
          แล้วก็ถ้าจอย อะรมันก็ต่อแต่ถ้าจะให้ดีใช้ x-box for pc มันมีที่R2 มันเปงไกลปืนคือแบบคันเร่งอ่าคับ
          แจ๋มมาก
          ได้ละครับบังคับง่านขึ้นหน่อยนึง
          ขอบคุณมากครับ

Comment

69บาทยังเล่นได้

Comment

จะใช้อะไรก็เล่นได้ครับ จอยอันละ20บาท หรือขับยานก็ยังได้(ถ้ากล้าเอามาเล่น) เซ็ตตามนี้ก็พอ >>กดเข้าไปดูโลด<<

Comment

จอยแบบที่มือคนสามารถจับได้ครับ

Comment

อยากเห็น แบบ 69 บาท อ่ะ ..
                  แบบไหนหว่า ถูกจัง

Comment

Working...
                  X