Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำหน่อยคับ อยาก OC เป็นบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำหน่อยคับ อยาก OC เป็นบ้าง

ผมใช้ บอร์ด ECS รุ่น PT880PRO อ่ะคับ CPU P.4 (2.6) แรม DDR2 ตัวเดียว (1G.)
    PSU 520 W. อยาก Clock CPU ดูก่อนอ่ะคับ
    อยากรู้ว่า clock ได้ป่าวคับ แล้วต้องปรับไหนในเมนูไบออส

ดูๆ แล้วไม่น่าได้

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
      ดูๆ แล้วไม่น่าได้
      เพราะอะไรเหรอ ครับ ช่วยบอกหน่อย Mainboard เหรอป่าว

Comment

Originally posted by superblack69 View Post
        เพราะอะไรเหรอ ครับ ช่วยบอกหน่อย Mainboard เหรอป่าว
        คำตอบน่าอยู่ที่ตัวนี้ PT880

Comment

Working...
        X