Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำการ์ดจอให้ทีครับ งบประมาณ 4.500 บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำการ์ดจอให้ทีครับ งบประมาณ 4.500 บาท

เพื่อนเขาต้องการเปลี่ยนการ์ดจอใหม่ครับ สเป็คเครื่องเขามีดังนี้
    ซีพียู E4500
    เมนบอร์ด P5B
    การ์ดจอตัวเก่า 8500 GT
    แรม 4 GB
    PSU Silverstone 500 W
    ช่วยแนะนำการ์ดจอให้หน่อยครับ จะซื้อพรุ่งนี้แล้ว อยากได้ไว้เล่นเกมแรงๆน่ะครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

8800gt 1g

Comment

Originally posted by ballvbol99 View Post
      8800gt 1g
      ตามนั้น
      ลงตัว 4490 ฿ (4500 ฿ มีทอน)

Comment

4830 ครับ

Comment

ที่พันทิปหาซื้อได้ที่ร้านไหนบ้างครับ

Comment

Originally posted by ballvbol99 View Post
            8800gt 1g

อีก 1 เสียง
            รู้สึกจะ Asus 8800GT 1G มั้ง

Comment

วันนี้ไปซื้อมาแล้วครับที่พันทิป แต่หา 8800GT ไม่ได้เลย 4830 ก็หาไม่ได้เหมือนกันครับ เลยซื้อ 9600GT มา ราคา 3800 บาทที่ร้าน TK เพื่อนว่าคุ้มมั้ยครับ ขอขอบคุณทุกๆท่านที่ช่วยแนะนำครับ

Comment

ไม่คุ้มคับ ถ้างบประมาณนั้นน่าจะ 8800 GT หรือ 4830

หาทั่วพันทิบยังคับ ผมเปรคนนึงที่เสียใจกับการซื้อการ์ดจอ

Comment

ผมว่า เพิ่มอีก 500 ได้ 9800GTX ในบอร์ดนี้เลยนะครับ
                  แหะๆ แค่แนะนำนะ

Comment

Originally posted by penguinbenz View Post
                    อีก 1 เสียง
                    รู้สึกจะ Asus 8800GT 1G มั้ง
                    ^
                    ^
                    ^
                    ตามเขาไป

Comment

ซื้อมือ2ในเวปนี้อาจจะได้ 4850 นะคับ

Comment

4830 เวริค

Comment

Working...
                        X