Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรมเตี้ยใส่กับบอร์ด M2N-MX SE ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรมเตี้ยใส่กับบอร์ด M2N-MX SE ไม่ได้

แรมเตี้ยของ kington ใส่กับบอร์ด M2N-MX SE ไม่ได้ครับ

แต่ถ้าแรมสูงมันใส่ได้คือมันเข้าวินโดว์ได้ตามปกติครับ หรือว่าแรมเตี้ยมันใส่ได้แต่บอร์ดใหม่ๆๆ

Last edited by sexpittle; 6 Apr 2009, 00:25:52.

ไม่รู้ครับ มันไม่ได้เพราะอะไรครับ ซอกเก็ด หรือ ไม่รองรับครับ

Comment

ช่องเสียบมันเท่ากันนะครับ ขาล็อกแรมไม่ดีป่าวครับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
        ช่องเสียบมันเท่ากันนะครับ ขาล็อกแรมไม่ดีป่าวครับ
        เสียบเข้าสล๊อตได้ปกติครับ แต่ถ้าใช้แรมเตี้ยมันจาไม่เข้าวินโดว์ให้ครับ

แรม 2g/800*1 และ 1g/667*1

เพิ่งซื้อมาเมื่อวานเองครับ

Comment

ให้แรมกินนมคับ จะได้สูงๆ จะได้ไม่มีปัญหา

ปล. เผ่นนนนนน......

Comment

Originally posted by sexpittle View Post
            เสียบเข้าสล๊อตได้ปกติครับ แต่ถ้าใช้แรมเตี้ยมันจาไม่เข้าวินโดว์ให้ครับ

แรม 2g/800*1 และ 1g/667*1

เพิ่งซื้อมาเมื่อวานเองครับ
            *0* ลองใส่ 2g/800*1 อันเดียวดูครับ หรือไม่ก็ลองใส่ทีละอันดูนะครับ

Comment

Comment

แรมน่าจะมีปัญหาแล้ว ครับ ถอดออกมาแล้วเคลียใบออสครับ แล้วใส่ใหม่

Comment

ให้แรมกินนมคับ จะได้สูงๆ จะได้ไม่มีปัญหา

ปล. เผ่นนนนนน......

งานนี้ตัวใครตัวมันละครับ...

Comment

ผมใช้อยู่ครับสูงแถวเตี้ยแถว ไม่มีปัญหา MBรุ่นเดียวกันเลย

Comment

Originally posted by toriyama View Post
                      ผมใช้อยู่ครับสูงแถวเตี้ยแถว ไม่มีปัญหา MBรุ่นเดียวกันเลย
                      แรมพิการหร๋อคับ

ปล. เผ่นนนนน....อีกที

Comment

Originally posted by fordsupra View Post
                        แรมพิการหร๋อคับ

ปล. เผ่นนนนน....อีกที
                        นี่พ่อคูนนนนน..... จะเอาฮาไปถึงไหน เจ้าของกระทู้เขาเครียดนะท่าน 555

Comment

เดี๋ยวไปลองหานอื่นมาใส่ดูก่อน ขอบคุณทุกท่านครับ

Comment

Working...
                          X