Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามการ์ดจอ EVGA GTS 250 1Gb DDR3 กับ ATI Radeon Hd 4770 อันใหน ดีกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามการ์ดจอ EVGA GTS 250 1Gb DDR3 กับ ATI Radeon Hd 4770 อันใหน ดีกว่ากัน

ตามหัวข้อครับ อยาก ถาม ว่า ตัวใหน แรงกว่า กัน และ ตัวใหน ราคา พอ น่า ลอง เล่น ครับ เพราะ ตอนนี้ กำลัง เก็บ ตังซื้อการืดจอ ดีดี เล่น สักหน่อยก กำลัง ติด ใจ 2 ตัวนี้ อยู่ ครับ

EVGA GTS 250 1Gb DDR3

แรงกว่า (หน่อย)

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      EVGA GTS 250 1Gb DDR3

แรงกว่า (หน่อย)
      แล้ว ราคาละ ครับ แพงกว่าเยอะใหม ครับ แล้ว อยาก จะถาม ว่า 4770CF นี้ มัน แรง จริงหรือ เปล่า แล้ว บอรด อะไร มัน Support บ้าง ครับ เพราะ ผม มัน Asrock เอง ไม่จะ Support

Comment

เอาความคุ้มก็ 4770 เพราะราคามันถูกกว่าเยอะ แต่ความแรงไม่***งกันมาก

Comment

Originally posted by kingmax View Post
          เอาความคุ้มก็ 4770 เพราะราคามันถูกกว่าเยอะ แต่ความแรงไม่******งกันมาก
          แล้ว 4770 แรง กว่า 9400GT เยอะใหม ครับ แล้ว GTA IV ลื่นใหม

Comment

http://overclockzone.com/zolkorn/yea...est/index.html
            มันแรงกว่า 250 ได้ไง ชักงง ท่าน บน ๆ พูดว่าเวลาความละเอียดสูงมันเป้นไงเหรอครับ สู้เค้าไม่ได้เหรอ

Comment

ผมเล่น GTS เลย แล้วกันนะครับ เพราะว่า GTS 250 มัน น่า จะ พอใช้ได้ และ ราคาก็ ไม่ถึง 7000 ละ- -*

แต่ก็ยังแพงนะครับ แต่อยากจะถามว่า Gts250 มันแรง กว่า 9800GT - GTX ใหม ครับ
              Last edited by SamotoM; 12 May 2009, 13:14:09.

Comment

ชนผิดรุ่นอ่ะเปล่า XD

Comment

Originally posted by Roman9441 View Post
                  ชนผิดรุ่นอ่ะเปล่า XD
                  แล้วอันใหน มันแรง กว่ากันอ่า อยากรู้มาก เลย - -* ตอนนี้ จะเล่น EVGA GTS 250 1Gb DDR3 อะครับ แต่อยากจะรู้ มันแรงกว่า รุ่น พวก 9800GT- 9800GTX หรือ 4770 ใหมครับ แล้ว ราคา ก็น่าเล่นอยู่

Comment

Originally posted by SamotoM View Post
                    ผมเล่น GTS เลย แล้วกันนะครับ เพราะว่า GTS 250 มัน น่า จะ พอใช้ได้ และ ราคาก็ ไม่ถึง 7000 ละ- -*

แต่ก็ยังแพงนะครับ แต่อยากจะถามว่า Gts250 มันแรง กว่า 9800GT - GTX ใหม ครับ
                    gts250 หามือ2ในบอร์ด แค่5พันต้อนๆเอง

ส่วนgts250 มันคือ 9800gtx+

Comment

ทำงาน เขียว
                      ดูหนัง แดง

Comment

มันก็น่าเล่นนิครับ เพราะ ว่า IV ก็น่าจะสบาย ราคาก็ไม่แพง มาก น่าเล่นดีครับ ขอบคุณมาก

Comment

Originally posted by SamotoM View Post
                          แล้วอันใหน มันแรง กว่ากันอ่า อยากรู้มาก เลย - -* ตอนนี้ จะเล่น EVGA GTS 250 1Gb DDR3 อะครับ แต่อยากจะรู้ มันแรงกว่า รุ่น พวก 9800GT- 9800GTX หรือ 4770 ใหมครับ แล้ว ราคา ก็น่าเล่นอยู่

GTS250 มันคือ GF9800GTX+ ครับ ดังนั้น

9800GT 9800GTX อ่อนกว่าทั้งนั้น

ส่วน HD4770 ยังช้ากว่าหน่อยนึงครับ เกือบจะจี้เหมือนกันในบางเกม แต่ก็ยัง ***งๆอีกหลายๆเกม

-ส่วนที่ถามว่า HD4770 แรงกว่า 9400GT มากไหม อันนี้บอกได้เลย ฟ้ากับเหว
                          HD4770 แรงกว่าเยอะจนไม่น่าเอามาเทียบกัน

Comment

ปัญหา ของ แดง กับ เขียว

Comment

เรื่องความแรงและราคายกให้ GTS 250 1GB
                              แต่ความคุ้มยกให้ HD4770
                              ที่สำคัญ GTS 250 1GB 1ตัว ซื้อ HD4770 ได้2ตัว

Comment

Working...
                              X