Announcement

Collapse
No announcement yet.

N68PV-GS vs. N61P-S เอามา oc อันไหนเวิร์คครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• N68PV-GS vs. N61P-S เอามา oc อันไหนเวิร์คครับ

N68PV-GS ฟังค์ชั่นเยอะกว่าแต่ผมได้ยินแว่วๆว่า N61P-S oc ได้ดีกว่าจริงมั้ยครับ
    ขอบคุณครับ

จริง

Comment

รอท่านวิกรมีตังสอยมาทดสอบดู เดี๋ยวรู้ครับ

อิอิ

Comment

พึ่งถอยN68PV-GSมาให้เพื่อน แต่ยังไม่ได้ลากเป็นการเป็นงาน หึหึ

Comment

AsrockN68-S กับ N68PV-GS อันไหนน่าใช้ครับ

Comment

จริงมั้ง..ผมลากได้เต็มที่ 3.2 ครับแต่ใช้ตามลายเซ็น

Comment

N68PV-GS น่าใช้กว่า ได้ Gigabit Lan, มี DVI, c คุณภาพดีกว่า
              แต่ผมมี N68-S 1 ตัว เพราะหา N68PV-GS ไม่ได้ ช่วงนั้น

Comment

Originally posted by V-FrIeNd View Post
                N68PV-GS น่าใช้กว่า ได้ Gigabit Lan, มี DVI, c คุณภาพดีกว่า
                แต่ผมมี N68-S 1 ตัว เพราะหา N68PV-GS ไม่ได้ ช่วงนั้น
                thank you , แล้ว N68PV-GS ใช้กับ AMDAthlonX2-7850 ได้ใช่มั้ยครับ

Comment

Originally posted by ozchae01 View Post
                  thank you , แล้ว N68PV-GS ใช้กับ AMDAthlonX2-7850 ได้ใช่มั้ยครับ
                  ใช้ได้ครับ
                  แต่เพิ่มเงินอีกนิดเอา Asrock A780GM-LE ดีไหมครับ
                  จะได้ AM2+ แท้ๆ HT link วิ่งเต็มๆ

Comment

Originally posted by V-FrIeNd View Post
                    ใช้ได้ครับ
                    แต่เพิ่มเงินอีกนิดเอา Asrock A780GM-LE ดีไหมครับ
                    จะได้ AM2+ แท้ๆ HT link วิ่งเต็มๆ

Comment

ครับ

Comment

มาอ่านที่ดีกว่า
                        เมนบอร์ด N68PV-gs
                        แรม 2GB/800
                        ปัญหาที่พบคือ เห็นแรมแค่ 128MB

ผมเปลี่ยนแรมใส่
                        เมนบอร์ด G31t-m9
                        เห็น1.99GB

แล้วเอาแรมตัวอื่นใส่ใน
                        เมนบอร์ด N68PV-gs
                        มันก็เห็นแค่128MB

งานเข้าเลยครับ ผมรับงานจากลูกค้า 6 เครื่องทำร้านเน็ต

เซ้งเลยครับ

Comment

Working...
                        X