Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำขาซีพียู AM2 เอียงอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำขาซีพียู AM2 เอียงอ่ะ

กะว่าจะเอาออกมาทาซิลิโคนใหม่ให้เย็นฉ่ำอ่ะ ดันมือหนักไปนิดทำขามันเอียงซะ
    ทีแรกหนาวเลย เย็นจับใจไม่ต้องใช้ซิลิโคนเลยท่าน ไอ้กระผมเลยใช้นิ้วจัดแจงตั้งให้มันตรงอ่ะท่าน
    ทำสักพัก สำเร็จอ่ะ มันตรงดิ่งเลย อ๊ะแต่เดี๋ยวก่อน นิ้วมันเจือกไปโดนขาอื่นด้วยง่ะ
    กว่าจะจัดได้ต้องเล่นเครื่องมือ สุดท้ายมันยังเอียงนิดๆ แต่จับยัดเข้าที่เดิมทาซิลิโคน เปิดปุ๊บ ไหม้ ปั๊ป
    อ๊ะ ล้อเล่น ไม่มีไร มันก็ติดเหมือนเดิมง่ะท่าน แต่ที่ร่ายมาให้อ่านเนี่ย
    จะถามว่า มันจะเป็นไรป่ะ ยังใช้ได้ปกติอยู่ป่ะท่าน จะมีปัญหาอะไรตามมาป่ะครับท่าน .....เสียวโว้ย

แค่ขาไม่หัก แล้วก็เสียบเขาไปในรู้ได้ครบ 940 ขา ก็ไม่มีปัญหาแล้วครับ

จะมีปัญหาอย่างเดียวครับ ตอนที่จะเอามาขายเป็นมือสองอ่ะครับ อิอิอิ

ของมีตำหนิ

Comment

ใช้บัตรแข็งๆสอดตามร่องครับ แล้วมานจะตรงเหมือนเดิม ใช้มือหรือคีมเดี๋ยวขามานจะหลุดเอาครับ

Comment

คนเคยทำเอียงเหมือนกัน

Comment

ผมจะจำชื่อท่านไว้เวลาหาของในit market 555+

Comment

Originally posted by IX View Post
            แล้วท่านแก้ยังไงอ่ะ มีปัญหาอะไรไหมท่าน

Originally posted by GyM View Post
            ผมจะจำชื่อท่านไว้เวลาหาของในit market 555+
            แค่เอียงนะคู๊ณณณณณณณณณ(ออกเสียงสูงๆนะ) ดัดแล้วก็ใช้งานได้ปกติอ่ะ

แต่ถ้าขายจะขายให้ท่านเลยเอาป่ะ เอียง 1 ขา ลดให้ 100 5555+++

Comment

Originally posted by IX View Post
              แล้วท่านแก้ยังไงอ่ะ มีปัญหาอะไรไหมท่าน

Originally posted by GyM View Post
              แค่เอียงนะคู๊ณณณณณณณณณ(ออกเสียงสูงๆนะ) ดัดแล้วก็ใช้งานได้ปกติอ่ะ

แต่ถ้าขายจะขายให้ท่านเลยเอาป่ะ เอียง 1 ขา ลดให้ 100 5555+++

Comment

งั้น ผม เอาเอียง(นิดๆ) สัก 10 ขา ลด 1000 ช่ายป่ะ

Comment

เอาเฟือกดามไว้ครับ ยังไม่ถึงกับหักคงไม่เจ็บมาก
                  สองสามวันก็หายครับ อย่าวิ่งละกันครับ
                  เพราะอาจทำให้แผล ฉีกได้ครับ

Comment

Originally posted by Divinity View Post
                    เอาเฟือกดามไว้ครับ ยังไม่ถึงกับหักคงไม่เจ็บมาก
                    สองสามวันก็หายครับ อย่าวิ่งละกันครับ
                    เพราะอาจทำให้แผล ฉีกได้ครับ
                    ขาซีพียู นะครับไม่ใช่ขาคน..

Comment

อ่าวหรอครับ สงสัยเข้าผิดเวป 5 5 5

Comment

เอาบัตรรูดครับ รูดตังมาซื้อใหม่เลย สบายใจ
                        เอ้ย รูดขาให้มันตรง บัตรมันพอดีเลย

ผมเคยหนาว ก็ตอนแกะซิ้งค์เดิมแล้วมันติดมาด้วยนี่ละ - -*

Comment

Originally posted by Zepherous View Post
                          เอาบัตรรูดครับ รูดตังมาซื้อใหม่เลย สบายใจ
                          เอ้ย รูดขาให้มันตรง บัตรมันพอดีเลย

ผมเคยหนาว ก็ตอนแกะซิ้งค์เดิมแล้วมันติดมาด้วยนี่ละ - -*
                          รูดเสร็จบัตรเจ๊งเปล่า 55++

Comment

ของผมตรงเด่ เลย

ไม่หักราคา ใช่ป่าว

ล้อเล่นเก็บไว้ใช้เองดีกว่า ของมันยังแรง

Comment

เสียววาป

Comment

Working...
                              X