Announcement

Collapse
No announcement yet.

Geforce7800GS AGP ราคาเท่าไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Geforce7800GS AGP ราคาเท่าไรครับ

Geforce7800GS AGP ราคาเท่าไรครับ

ไม่น่าจะเกิน 5000 นะครับ เพียงเเต่จะหาของได้หรือปล่าวก็เท่านั้นเอง

Comment

มันหายากนะครับพี่

Comment

อืม.................

Comment

เพื่อนผมเอา XFX 6800XT ไปเครม ได้ 7800GS มาคับ 5555+

Comment

ปัญหามันคือหาไม่ได้คับ

Comment

ผมยังหาได้แค่ GF 7300GT เองครับ เพิ่งถอยมาเมื่ออาทิตย์ที่แล้วนี่เอง Inno 3D AGP

Comment

Originally posted by BaKerStreet View Post
                เพื่อนผมเอา XFX 6800XT ไปเครม ได้ 7800GS มาคับ 5555+
                ผมเอา xfx 7800gs ไปเครม ได้ 7900gs แหะๆ กว่าจะได้ของ ล่อไป 2 เดือน พอดิบพอดี เหอะๆ

Comment

หายากมากครับ

Comment

อยากเปลี่ยนจากAGPเป็นPCI-Eซักที แต่ตอนนี้ไม่มีตัง เก็บตังอยู่ บ่นให้ฟังเฉยๆนะครับด้วยความน้อยใจ

Comment

Originally posted by longbo_arpache View Post
                      ผมเอา xfx 7800gs ไปเครม ได้ 7900gs แหะๆ กว่าจะได้ของ ล่อไป 2 เดือน พอดิบพอดี เหอะๆ
                      ถึงจะนาน แต่ก็คุ้ม ครับ

Comment

Working...
                      X