Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spedo on Ice Pink Party [By Jamesboyd]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Spedo on Ice Pink Party [By Jamesboyd]

เน็ตเต่าอย่าเข้า คนท้องอย่าร้องทัก
    Spedo on Ice Pink Party Version

เพื่อต้อนรับ วัน Saint Valentine’s Day

กว่าจะรวบรวมของได้ครบ ก็ร่วมเดือนกว่าครับ
    สำหรับ พาSpedo Case ที่ลูกเล่นเเพรวพราว มาเเนวดำชมพู

ท่านใดอยากดูว่า Spedo ซื้อมาเดิมๆ หน้าตาอย่างไร มาที่นี่เลยครับ
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=381591
    เครดิตท่าน radeon01

เริ่มเลยนะครับ มาดูเเบบทั้งเปลือกก่อน

ถอดเสื้อให้เห็นหม้อไปเลยครับ

จากนั้นมาดูหัวใจ ที่คอยสูบฉีดเลือดครับ วางไว้ได้ตรงนี้เลย ด้านหน้า สะดวกปรับความเเรงได้ง่าย

จบเเบบสั้นๆ เเบบPink Version ไม่มีคำพูดมากมาย เน้นเอา เเบบไม่มีบทพูดเเต่ด้วยความกว้างขวางโอ่โถง สามารถ ปรับเเต่งได้มากกว่านี้อีกครับ สำหรับเคสตัวนี้ เจอตัวเป็นๆ ได้ที่ TK เเละ Jedi

ขอบคุณมากครับ

ซึโค่ย

Comment

แหล่มเลย

Comment

สวยครับ ภายในจัดได้เรียบร้อยมากๆ

จริงน่าจะเอาไป post ห้อง Modify ดีกว่านะ

Comment

อยากได้มั่งจัง

Comment

สวยๆ เดี๋ยวเอามั่งครับ

Comment

โอ้วว จัดได้สวยมั่กๆ ท่าน

ถามไรหน่อยซิครับ
              ไอ้พัดลมที่ติดใกล้ๆHDDเนี่ย
              ท่านติดเพิ่มเอายังไงเหรอครับ
              พอดีช่องHDDมันปิดมิดชิดมากซะจน ผมคิดว่าอากาศมันผ่านได้ไม่ค่อยดีนัก Hddผมบางวันปาไป44องศา -*-
              เป็นกังวลเล็กน้อย รบกวนชี้แนะด้วยครับ

Comment

สวยมากครับ จัดสายได้เป็นระเบียบมากๆครับ

Comment

สวยงามมากคับพี่น้องงงง

Comment

จับ 3 ตอนหม้อน้ำเข้าที่เสีย
                    ความสวยงามจะโดดเด่นมากกว่านี้ครับ

Comment

สวยเริ่ด

Comment

Originally posted by exotic50 View Post
                        ซึโค่ย

Originally posted by ttutlimate View Post
                        แหล่มเลย

Originally posted by Godstep View Post
                        สวยครับ ภายในจัดได้เรียบร้อยมากๆ

จริงน่าจะเอาไป post ห้อง Modify ดีกว่านะ
                        ผมยังไม่ได้ Mod เลยครับ ห้องนั้นสำหรับเซียน ผมเเค่จัดอะไรให้เข้าที่เข้าทางเเค่นั้น

Originally posted by nookie444 View Post
                        อยากได้มั่งจัง
                        น้ำสีเเดง ผมได้จาก คุณซาลาเปา กับ คุณบิวครับ

Originally posted by dukdikza View Post
                        สวยๆ เดี๋ยวเอามั่งครับ
                        ทำเเล้ว มาเเบ่งๆ กันดูด้วยนะครับ

Originally posted by radeon01 View Post
                        โอ้วว จัดได้สวยมั่กๆ ท่าน

ถามไรหน่อยซิครับ
                        ไอ้พัดลมที่ติดใกล้ๆHDDเนี่ย
                        ท่านติดเพิ่มเอายังไงเหรอครับ
                        พอดีช่องHDDมันปิดมิดชิดมากซะจน ผมคิดว่าอากาศมันผ่านได้ไม่ค่อยดีนัก Hddผมบางวันปาไป44องศา -*-
                        เป็นกังวลเล็กน้อย รบกวนชี้แนะด้วยครับ
                        ใช้เบลรัด กับพัดลมตัวหลัก ครับ เดี๋ยวเอารูปมาให้ดูครับ

Originally posted by P@RN View Post
                        สวยมากครับ จัดสายได้เป็นระเบียบมากๆครับ
                        ขอบคุณครับ ผมชอบหนังชมพู

Originally posted by 13ee1213ee12 View Post
                        สวยงามมากคับพี่น้องงงง
                        ขอบคุณเป็นอย่างยิ่ง

Comment

สวยงามครับคุณเจมส์
                          น้ำสีแจ่มดี อิอิ

Comment

Originally posted by BUS View Post
                            จับ 3 ตอนหม้อน้ำเข้าที่เสีย
                            ความสวยงามจะโดดเด่นมากกว่านี้ครับ
                            พยายามอยู่ครับ ตอนนี้ตั้งไว้ ดูต่างดาวมาก

Originally posted by fordoff View Post
                            สวยเริ่ด
                            ขอบคุณมากครับ

Originally posted by ~ว่าแล้วเชียวว่า..~ View Post
                            สวยงามครับคุณเจมส์
                            น้ำสีแจ่มดี อิอิ
                            ผมชอบสีชมพู

Comment

หรูมาก

Comment

Working...
                              X