Announcement

Collapse
No announcement yet.

แปลกใจz5500 มีรอยตรงวงแหวน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แปลกใจz5500 มีรอยตรงวงแหวน

เป็นรอยตรงวงกลมที่ตัวควบคุมเงาๆข้างหน้าอ่ะครับ
    นิดเดียวนิดเดียวจริงๆแปลกใจเลยมาถาม ไม่ทราบของเพื่อนๆเป็นไหมครับเพราะมันมีรอยนิดนึงอ่ะครับ ตรงปุ่มวงกลม5ปุ่มมันมีรอยเฉียงขึ้น5รอยแปลกใจมากๆ เส้นตรง ปิ้งเลยอยากถามเพื่อนๆมันเป็นปกติของมันหรือว่าโลจิกเค้าทำมาแบบนี้ครับมันเกิดจากอะไรเนี่ย ซื้อมาจาก al
    Last edited by punro937; 22 May 2008, 16:35:13.

มีเหมือนกัน ครับ

Comment

Originally posted by akirosspop View Post
      มีเหมือนกัน ครับ
      สรุปมันมีใช่ไหมครีบ หรือว่า มันเป็นรอยเกิดเอง หรือทางผู้ผลิตเค้า ใส่มาแบบนี้ครับ

ขอบคุณนะครับชื้นใจมากๆเลยแหละ

Comment

ผมว่าผู้ผลิตเค้าคงไม่ได้ใส่มาหลอกครับ คงผิดพลาดแต่ผ่านQCจีน

ไม่ก็A&Lตัวแสบ รอคนที่หิ้วมา ถ้าไม่เป็นก็....

Comment

สรุปนายเป็นเราก้อเป็นนะ

Comment

ตอนนี้ติดต่อไปยัง al แล้ว มันหลุดมาอย่างไร แต่ถ้าไมมีปัญหาก้อโอเคแหละ

Comment

ผมก็เป็น HWH

Comment

ผมก็มีเฉียงซ้าย4เส้น ขวา1เส้น

Comment

มันชัดมั้ยครับ อยากรู้ว่าเขาจะทำเพื่ออะไร

Comment

ไม่ชัดนักครับ ต้องสังเกตุถึงเห็น ไม่ใช่ปัญหาอะไร

Comment

ไม่ชัดครับ พูดตรๆงเหมือนเป็น แนวๆแต่เส้นมันตรงมากๆเลยนะ หรือเป็นแนววะเนี่ย

Comment

Working...
                      X