Announcement

Collapse
No announcement yet.

สามชิกใหม่ AMD ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สามชิกใหม่ AMD ครับ

ถอยมาได้หลายเดือนแล้ว แต่เพิ่งเป็นสมาชิกเว็บวันนี้
    สเปคเครื่อง
    AMD Athlon 64 X2 Dual Core 4400+
    Ram DDR2 Corsair 667 MHz 1GB*2
    VGA XFX GeForce 8600 GT
    M/B Gigabyte GA-M56S-S3
    HDD WD 250GB*2 , 750GB*1

ฝากผีฝากไข้ด้วยนะครับ

หวัดดีครับ ยินดีต้อนรับครับ

Comment

ชักช้าอยู่ไย รีดพลังอันซ่อนเร้นออกมาครับ

Comment

หวาดดีครับท่าน
        ท่านได้หล่อก็ตั้งแต่ใช้ AMD แหละท่าน

Comment

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ

Comment

สวัสดีครับ ผมก็สมาชิกใหม่ของบอร์ดเหมือนกัน แต่ AMD ผมใช้มา 3 ตัวแล้วแจ๋วจริง

Comment

Originally posted by palapoll View Post
              สวัสดีครับ ผมก็สมาชิกใหม่ของบอร์ดเหมือนกัน แต่ AMD ผมใช้มา 3 ตัวแล้วแจ๋วจริง
              ของผมใช้มา2ตัวครับ

ตัวแรก Thunderbird 1.0 GHz ซื้อมามือสองจากร้านเกม ตัวนี้ร้อนแรงบาดใจ(อุณหภุมินะ) แถมบอร์ดไหม้ แต่อย่างอื่นยังโอเคอยู่ ตอนนี้เลยต้องมานั่งหาบอร์ดเก่า(462)
              ตัวสอง Athlon 64 X2 4400+ ตัวนี้ยังไม่กล้า clock เพราะอากาศที่บ้านค่อนข้างร้อน พัดลมก็น้อย
              รอตู้ใหม่ก่อน จะโมใส่พัดลมเอง(220V ใบเหล็ก+สวิทซ์ทอคเกลอย่างละตัว)

Comment

Originally posted by benley_kd View Post
                ของผมใช้มา2ตัวครับ

ตัวแรก Thunderbird 1.0 GHz ซื้อมามือสองจากร้านเกม ตัวนี้ร้อนแรงบาดใจ(อุณหภุมินะ) แถมบอร์ดไหม้ แต่อย่างอื่นยังโอเคอยู่ ตอนนี้เลยต้องมานั่งหาบอร์ดเก่า(462)
                ตัวสอง Athlon 64 X2 4400+ ตัวนี้ยังไม่กล้า clock เพราะอากาศที่บ้านค่อนข้างร้อน พัดลมก็น้อย
                รอตู้ใหม่ก่อน จะโมใส่พัดลมเอง(220V ใบเหล็ก+สวิทซ์ทอคเกลอย่างละตัว)

โหหหห พัดลมโหด ใบเหล็กซะด้วยเอานิ้วไปแหย่ มีเลือดสาดแน่ๆ

Comment

ยินดีตอนรับครับ

Originally posted by benley_kd View Post

ฝากผีฝากไข้ด้วยนะครับ
                  ของฝากขอเวนวรรคนะครับ หนูกลัว

Comment

หล่อตั้งแต่คิดจะใช้แล้ว AMD

Comment

ยินดีต้อนรับครับ อัดโชว์เลย

Comment

ใช้ AMD หน้าตาดีขึ้นครับ

Comment

ยินดีต้อนรับครับ

Comment

AMD สู้ๆคร้าบบบ

Comment

หล่อไปเลย อิอิ

Comment

Working...
                              X