Announcement

Collapse
No announcement yet.

intel core2duo ดู week ยังไงครับว่าเป็น week อะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• intel core2duo ดู week ยังไงครับว่าเป็น week อะไร

ตามหัวข้อเลย ดูยังไงครับ

ตามรูปครับ ดูที่กล่อง 28 29 30 week เทพ..

Comment

โปรแกรม CPU-Z ก็ดูได้ (หรือเปล่า!!??)

Comment

ของผมเขียนว่า Q702A335 อะคับ week 02หรอคับ -*-

Comment

week เทพคืออะไร???

Comment

Originally posted by Talent`aOn View Post
            ของผมเขียนว่า Q702A335 อะคับ week 02หรอคับ -*-

week 02 ของปี 2007

ส่วน week เทพคือ พบว่า สามารถ overclock ไปได้ไกลกว่า week อื่นๆ

Comment

หว่าแล้ว 2007 ของผมจะลากไปถึงไหนหว่า อยากลองลากเหมือนกัน เก็บตังซื้อบอร์ดกะแรมอยู่ -*-

Comment

ก็ลากดูสิครับ

ที่จริงวีค..บนตัวซีพียูก็มีเขียนไว้ครับ

วีค 28 เนี่ยก็ใช่ว่ามันจะเทพนะ เดี๋ยวซื้อแรมใหม่เดี๋ยวมาฟันธง ถ้าไม่ถึง 4Ghz มันก็งั้นๆอ่า

มันแล้วแต่ดวงน่ะท่าน ลองลากดูนะ

Comment

ขอบคุณมากครับ เพิ่งจะรู้นะเนี่ย หาข้างกล่องตั้งนานไม่รู้ว่าดูตรงไหน
                  ขอบคุณ คุณ battlecruiser มากครับ อุตส่าถ่ายภาพข้างกล่องมาให้ดู
                  สงสัยเดี๋ยวนี้ week เทพของใหม่หาไม่ได้แล้วหล่ะมั้ง คงต้องแล้วแต่ดวงเอา
                  พอดีผมเล็ง core2 ไว้อยู่ครับ

Comment

Working...
                  X