Announcement

Collapse
No announcement yet.

มี M3A จะสอยแรม บ้าน ๆๆมาสัก 2*2 อ่ะครับ เอารุ่น นี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มี M3A จะสอยแรม บ้าน ๆๆมาสัก 2*2 อ่ะครับ เอารุ่น นี้ครับ

แล้ว CPU ทำ งานทั่วๆๆไป ครับ X2 5000+ พอ ไหวมั้ย ครับ

งบ น้อย ครับ 2100 CPU แรม 750*2 1500 ประมาณนี้ ของ คิงบ็อคครับ
    ของที่ร้าน เค้า มี KINGBOX ไม่เคยได้ ยินครับ เทียบ กับ KINGTOn
    เอา OC สักนิด นึง ครับ 2.6 เดิมๆๆ จะ พาไปสัก 2.8 ไว มั้ย ครับ

แนะนำด้วย ครับ หรือ ตัวไหน ดีครับ 4000 งบ ครับ CPU + RAM จะลาก สักนิดนึง พอไวมั้ย

เอา ทำงาน ทั่วไป ครับ เครื่องที่ทำงาน ครับ เลือกแรมไม่ ถูก

Comment

เพิ่มอีกนิดเอา G.Skill ได้ 1850 บาท อุ่นใจดีครับ
      http://tkcom99.com/product_detail.ph..._id=&s_cat_id=

Comment

Originally posted by Yossi View Post
        เพิ่มอีกนิดเอา G.Skill ได้ 1850 บาท อุ่นใจดีครับ
        http://tkcom99.com/product_detail.ph..._id=&s_cat_id=

ถ้าซื้อใหม่เห็นด้วยครับ บวกอีกนิดหน่อย ซื้อยี่ห้อที่ไว้วางใจได้ดีกว่าครับ

Comment

เอายี้ห้อที่ถูกที่สุดครับ อะไรก็ได้ครับ
          วิ่ง 2.8 แรมอะไรก็ OC ได้ทั้งนั้นครับ

Comment

Kingbox ใช้อยู่เหมือนกัน Bus 800 2*2
            พา 4800+ ไปที่ 3.1 ได้อยู่ แรมวิ่ง 445 5 5 4 13 ไฟ 1.8

Comment

เอาไงดีครับ GIEL มีรุ่นไหนแนะนำบ้าง ครับ

Comment

ดัน ๆๆๆ ครับ

Comment

Originally posted by skyline_Tae View Post
                  เอาไงดีครับ GIEL มีรุ่นไหนแนะนำบ้าง ครับ
                  GEIL ULTRA

Comment

เอาเเรมดีๆๆมามันก้อ oc ได้ไม่นาน M3A มันม่ะค่อยสบายครับ เช็นเชอร์มันเพื้ยนๆ
                    เรื่องocมันพาไปได้อยู่ เเต่ว่าใช้เเล้ว ความร้อนมันจะทะลุ 100 c (ชิงเดิม) เเล้วมันก้อจะดับ เพราะบอร์ดมันจะตัด
                    ไม่รุ้นะคนอื่นเป็นยังไง เเต่ผมใช้ คู่กับ 5000+ M3A oc 3.0 เเล้วความร้อนทะลุ 100 ตลอด ต้องใช้เดิมๆๆถึงจะไม่มีปัญหาอะไร

ถ้ามีM3A อยู่ เอาเเรมบ้านๆยีห้อประกันดีๆๆละกันงับ

Comment

ลอง bios 0301 ดูครับ temp ไม่เพี้ยน

Comment

Working...
                      X