Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น Need for Speed Pro Street เป็นบ้าง?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น Need for Speed Pro Street เป็นบ้าง?

ใครเล่น Need for Speed Pro Street เป็นบ้าง?
    ก่อนอื่นขอบอกว่าไม่เคยเล่น Need for...ภาคอื่นๆมาก่อน
    เพิ่งเล่นอันนี้เป็นครั้งแรก เกมส์เล่นได้ แต่ทำไมมันให้เล่นอยู่ที่ด่านเดียว ไปด่านอื่นไม่ได้เลย
    เล่นก็ชนะ เกมส์เป็นภาษาไทยด้วยน่ะยังไม่เข้ใจเลย เห็นว่าต้องปลดล็อคมัน ทำไงเหรอ?
    ใครเป็นเซียน Need ช่วยสอนหน่อยครับ

Originally posted by plyfha View Post
    ก่อนอื่นขอบอกว่าไม่เคยเล่น Need for...ภาคอื่นๆมาก่อน
    เพิ่งเล่นอันนี้เป็นครั้งแรก เกมส์เล่นได้ แต่ทำไมมันให้เล่นอยู่ที่ด่านเดียว ไปด่านอื่นไม่ได้เลย
    เล่นก็ชนะ เกมส์เป็นภาษาไทยด้วยน่ะยังไม่เข้ใจเลย เห็นว่าต้องปลดล็อคมัน ทำไงเหรอ?
    ใครเป็นเซียน Need ช่วยสอนหน่อยครับ

เล่นสนามแรกต้องให้ได้ที่1ครับ ถึงจะมีสิทธิ์เลือกรถและเปิดทางไปสนามต่อไป

Comment

ต้องทำลายสถิติคะแนนร่วมของสนามให้ได้ครับ ถึงจะไปต่อได้

Comment

ทำลายสถิติคะแนนรวมดูจากตรงไหนครับ? เพราะผมก็เล่นได้ที่1ตลอด มันก็บอกว่าปลดล็อคแล้วก็ไม่เปลี่ยนด่านสักที

Comment

ลงเล่นครั้งแรกก็ลบทิ้งเลย เล่น flatout2 ยังมันส์กว่าอีก

Comment

ภาคนี้ มันตระเวนแข่งเหมือนภาคก่อนรึเปล่าครับ

Comment

Originally posted by ARM sk View Post
              ภาคนี้ มันตระเวนแข่งเหมือนภาคก่อนรึเปล่าครับ
              เปล่า

เปล่าครับ มันแข่งตามลำดับรายการที่มีให้ครับ ไม่ต้องไปตระเวนหาเหมือนภาคก่อนๆ

Comment

ถึงว่าไม่เห็นมันให้ตระเวนซักทีเซ้งเลยอย่างงี้

Comment

Working...
                X