Announcement

Collapse
No announcement yet.

สายดินที่มากับ PSU Tagan ไขยึดกับตรงไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สายดินที่มากับ PSU Tagan ไขยึดกับตรงไหนครับ

ไม่รู้จะยึดตรงไหน ถามหน่อยครับว่าตรงไหนดี ใช้ Case cm690 ครับ

ขออีกเรื่องน่ะครับ โหลดหนังมาจาก bit อยากจะเอาไปดูในเครื่องเล่น DVD ต้องแปลงไฟล์เป็นไฟล์ไหนหรอครับ ขอบคุณมากครับ

1 ขันน็อตปิดฝาเคสทับได้เลย

2 โหลดมาเป็น ไฟล์ นามสกุล อะไร

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
      1 ขันน็อตปิดฝาเคสทับได้เลย
      ยึดตรงรูน๊อตอื่นได้ม่ะครับ

Comment

ปล่อยไว้เฉยๆผมทำอย่างั้น

Comment

ต้นฉบับหนังเป็นอะไรจ๊ะ .... หนังหนุกป่ะ หุหุ

Comment

Originally posted by Driver View Post
            ยึดตรงรูน๊อตอื่นได้ม่ะครับ
            ได้ครับ ก็คือให้มันสัมผัส กับเหล็ก แล้วเอาปลายสายไปจิ้มดินได้เลย

Comment

ยึดน๊อตกับตัวเคสเลยครับ รูเยอะแยะ

Comment

ไขกับBOARDเลยครับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                  ได้ครับ ก็คือให้มันสัมผัส กับเหล็ก แล้วเอาปลายสายไปจิ้มดินได้เลย
                  เดวน่ะท่าน ขันยึดกะเคสแล้ว จะเอาปลายอันไหนจิ้มดินอ่ะครับ

Comment

Originally posted by dears View Post
                    ต้นฉบับหนังเป็นอะไรจ๊ะ .... หนังหนุกป่ะ หุหุ
                    โคตรโหดกระโดดอึ๊บเหล็ก ครับ

Comment

Originally posted by bismarck View Post
                      ยึดน๊อตกับตัวเคสเลยครับ รูเยอะแยะ

ตามท่านนี้เลยครับ ผมก็ทำแบบนี้

Comment

Originally posted by Driver View Post
                        เดวน่ะท่าน ขันยึดกะเคสแล้ว จะเอาปลายอันไหนจิ้มดินอ่ะครับ
                        อาวเราก็นึกว่าต่อสายดินไปข้างน้อง อิอิ

Comment

ง่ะ

Comment

Working...
                          X