Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไงให้NFS Carbonเล่นบนวิสต้าได้คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไงให้NFS Carbonเล่นบนวิสต้าได้คับ

พอเข้าเกมไปเห็นโลโก้EAแล้วก็หลุด

มันมี patch แก้อยู่ครับ ตามลิงค์ข้างล่าง ลองหาดู

http://nfsclub-th.net/downloads.php?cat_id=7
    ที่นี่เป็นแหล่งรวมของเหล่าแฟน Need ในไทยครับ สมัครสมาชิกก่อนเน้ออ

Comment

ของผมมาน V.ไทย อ่า แพทช์ มันสำหรับ En

Comment

ก็เล่นได้อยู่นี่นา ไม่ต้องลงแพทช์ด้วย
        แต่ของผมมัน V.1.2 ครับ

Comment

ไปเปลี่ยนชื่อใหม่ที่folder video เป็นชื่ออะไรก็ได้

Comment

Originally posted by sc View Post
            ไปเปลี่ยนชื่อใหม่ที่folder video เป็นชื่ออะไรก็ได้
            ว่าแต่ว่าโฟลเดอร์ video มันอยู่ตรงไหนอะท่าน ข้าน้อยหาไม่เจอ

Comment

Originally posted by Pomelo View Post
              ว่าแต่ว่าโฟลเดอร์ video มันอยู่ตรงไหนอะท่าน ข้าน้อยหาไม่เจอ
              มันคือโฟลเดอร์ MOVIES แล้วเปลี่ยนเป็นอะไรก็ได้

Comment

เล่นได้แล้วครับท่าน ขอบคุณมากๆ ไม่มี movies ก็ไม่เป็นไร อิอิ ว่าแต่เอารถของแต่ละคนมาโชว์ได้ป่าวเนี่ย จะผิดกฏรึปล่าวครับ

ปล.เว็บนีดคลับไทยแลนด์ทำไมสมัครไม่ได้อ่า ขึ้น ยูเซอร์กับพาสผิดเรื่อย - -"

Comment

Working...
                X