Announcement

Collapse
No announcement yet.

กำลังจะไปถอย Samsung 932GW ที่ pantip ช่วยแนะนำร้านหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กำลังจะไปถอย Samsung 932GW ที่ pantip ช่วยแนะนำร้านหน่อยครับ

ซื้อร้านไหนดี ช่วยแนะนำร้านที่ไว้ใจได้หน่อยครับ ปกติไม่ค่อยได้ซื้อที่พันทิพเท่าไหร่

ขอบคุณครับ
    Last edited by Akatsuki; 2 Feb 2008, 20:22:53.

เห็นร้าน jib ขายอยู่ 8150 ประกัน 3 ปีครับ

ว่าจะไปสอยมาเหมือนกันรอท่านอื่นมาแนะนำละกัน

Comment

INCOM ครับ พี่คนขายผู้ชาย2คน แนะนำดีมากครับ service ดี ข้อมูลมี ของเยอะให้เลือกมากมายตามความเหมาะสมของท่านครับ

ผมเพิ่งซื้อมาเหมือนกันครับ 223bw

Comment

incom ตอนผมซื้อ ประมาน 9 ม.ค. 8090 บาท มีเทส Dead Pixel ด้วย

incom ชั้น 2

Comment

Originally posted by n@ty View Post
          เห็นร้าน jib ขายอยู่ 8150 ประกัน 3 ปีครับ

ว่าจะไปสอยมาเหมือนกันรอท่านอื่นมาแนะนำละกัน
          Originally posted by RunN18 View Post
          INCOM ครับ พี่คนขายผู้ชาย2คน แนะนำดีมากครับ service ดี ข้อมูลมี ของเยอะให้เลือกมากมายตามความเหมาะสมของท่านครับ

ผมเพิ่งซื้อมาเหมือนกันครับ 223bw
          Originally posted by St.run View Post
          incom ตอนผมซื้อ ประมาน 9 ม.ค. 8090 บาท มีเทส Dead Pixel ด้วย

incom ชั้น 2

ใจจ้า

Comment

แนะนำ ร้าน WBC เทสได้นานและราคาน่าจะถูกกว่าทุกๆร้านในพันทิพย์ ชั้นเดียวกับ incom มั่งลืมไปแล้ว ***งกันไม่มากมาทางซ้าย -*-

incom บางวันผีเข้าผีออก ไม่ปลื้ม....จบ

Comment

Originally posted by kingza99 View Post
              แนะนำ ร้าน WBC เทสได้นานและราคาน่าจะถูกกว่าทุกๆร้านในพันทิพย์ ชั้นเดียวกับ incom มั่งลืมไปแล้ว ***งกันไม่มากมาทางซ้าย -*-

incom บางวันผีเข้าผีออก ไม่ปลื้ม....จบ
              รับแซ่บ

Comment

ร้านไหนก้อได้ครับ ที่ไม่ใช่พอเทสแล้วไล่ออกจากร้าน

Comment

ผมว่าดูหลายๆร้านดีกว่าครับ
                  ทุกร้านเหมือนกันครับ ประกันศูนย์ซัมซุง
                  ดูที่ราคาถูกไว้ก่อนดีกว่าครับ
                  สำคัญเช็คให้ดีก่อนออกจากร้านครับ

Comment

incomเหมือนกันคับ ร้านนี้ดีมากคับ มีเทสให้โดยไม่บ่น ถามอะไรก็ตอบอย่างละเอียดคับ แถมมีจอให้เลือกชมเยอะด้วยคับ

Comment

Working...
                    X