Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปรับไฟCPUเมนบอดร์รุ่นนี้ยังไงครับมีรูป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปรับไฟCPUเมนบอดร์รุ่นนี้ยังไงครับมีรูป

มือใหม่ครับผมได้ลองocแล้วได้เท่านี้ครับผมอยากลองไปต่อ
    แต้จะเพิ่มไฟcpuและแรมตรงไหนครับนี่คือรูปที่ผมได้ลองปรับดูครับ

แล้วถ้าผมจะปรับเพิ่มไฟเมนบอดร์ASUS P5VD2-MX
    ตัวนี้มันปรับที่หน้าไหนครับผมลองปรับมันไม่เห็นได้ครับfsbมันสุดที่232เราปรับเกินนี้จะไม่ได้ใช่ป่าวครับ
    ช่วยดูให้หน่อยครับ

Last edited by nine8668; 10 Feb 2008, 18:46:20.

เท่าที่ดู น่าจะเพิ่มไฟไม่ได้นะ

Comment

Originally posted by zman View Post
      เท่าที่ดู น่าจะเพิ่มไฟไม่ได้นะ
      มันจำกัดที่เมนบอดร์หรอครับเซ็งเลยอุดส่าซื้อมาใหม่ด้วย

Comment

Originally posted by nine8668 View Post
        มันจำกัดที่เมนบอดร์หรอครับเซ็งเลยอุดส่าซื้อมาใหม่ด้วย
        ได้ประสบการณ์ครับ หากอยากซื้อมาลาก(นิดๆหน่อยๆ) ให้ทำการบ้านก่อนซื้อครับ

Comment

Originally posted by zman View Post
          ได้ประสบการณ์ครับ หากอยากซื้อมาลาก(นิดๆหน่อยๆ) ให้ทำการบ้านก่อนซื้อครับ
          ครับผมจะซื้อคราวหลังจะต้องศึกษาให้ดีครับแต่พอจะมีรุ่นไหน
          ที่ราคาสัก3500ที่เป็นมือสองจะหามาหัดocครับแนะนำรุ่นให้หน่อยนะครับ
          จะได้ไม่พลาดอีก

Comment

Originally posted by nine8668 View Post
            ครับผมจะซื้อคราวหลังจะต้องศึกษาให้ดีครับแต่พอจะมีรุ่นไหน
            ที่ราคาสัก3500ที่เป็นมือสองจะหามาหัดocครับแนะนำรุ่นให้หน่อยนะครับ
            จะได้ไม่พลาดอีก
            3500 มือสองจะประมาณ p35ds3r ครับมือหนึ่งก้อ p35ds3l

Comment

3500 มือสองจะประมาณ p35ds3r ครับมือหนึ่งก้อ p35ds3l
              ขอบคุณมากครับผม

Comment

Working...
              X