Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมถึงขาย X-Fi Xtream Music

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ยังไม่รู้จะเอาอะไรมาแทนที่ดีน่ะครับ

Comment

Originally posted by camera View Post
      ยังไม่รู้จะเอาอะไรมาแทนที่ดีน่ะครับ

McIntosh ^ ^

Comment

ขอถามหน่อยครับ ถ้าไม่มี EAX 5.0 นอกจากเสียงเปลี่ยนไปนี่ เสียงบางอย่างในเกมจะหายไปหรือเปล่าครับ ?? ?
        พอดีเจอ X-Fi Xtream Music วันก่อนก็เก็บตังแทบตาย สุดท้ายของก็หมดไป
        เลยตัดใจจะดู ตัว value กับตัว Digital Music SX อยู่ โดยปกติ เล่นเกม15% ที่เหลือฟังเพลง
        ไม่ได้ดูหนัง ใช้ตัวนี้คุ้มเปล่าครับ
        เล่นได้มีเสียงปกติครับ แต่เสียงจะสมจริงน้อยลง ไม่มี Reverb หรือ Echo และอาจจะกินซีพียูมากกว่า

เรื่องฟังเพลงผมไม่ทราบครับ รอท่านอื่นช่วยฟันธงว่าตัวไหนดีกว่า
        Last edited by estrellas; 29 May 2008, 10:17:33.

Comment

ให้ลอง test 2 เครื่อง sound ที่ มี eax 5 กับไม่มี ผมว่า 10 เกม จะเดาออกว่าอันไหน 5 หรือไม่ คงยาก
          ผมคนนึงล่ะที่ไม่รู้เีรยว่า เสียงอันไหน 4, 5 มีเสียงออกมา วิ่งซ้ายขวา หน้าหลัง กลาง ก็ โอแระ haha
          ที่จริง EAX demo ในเว็บ Creative ผมก็ยังแยกไม่ออกเลยนะ 5555

Comment

Originally posted by คิม View Post
            อย่าคิดมากไปเลยท่าน

หากมันจำเป็นร้อนเงินจริงๆ เน้นว่าจริงๆนะ ก็ขายไปก็ได้

ของนอกกาย ยังไม่ตายยังหาใหม่ได้
            ขอบคุณครับ ผมไม่เคยไว้ใจของมือสองเลย(ไม่เคยขายด้วย)
            ถ้าคนขายเค้าคิดมุมนี้ผมก็ต้องคิดใหม่แล้ว

ซาวการ์ดในมือท่าน เปลี่ยนเป็นเงินบาทได้เสมอ อิอิ
            Last edited by estrellas; 29 May 2008, 10:29:05.

Comment

Originally posted by estrellas View Post
              ขอบคุณครับ ผมไม่เคยไว้ใจของมือสองเลย(ไม่เคยขายด้วย)
              ถ้าคนขายเค้าคิดมุมนี้ผมก็ต้องคิดใหม่แล้ว

ซาวการ์ดในมือท่าน เปลี่ยนเป็นเงินบาทได้เสมอ อิอิ
              แล้วSoundcard ในลายเซ็นต์ผมมันจะขายได้ไหมเนี่ย

Comment

ผมยังไม่มีนะ กะลังจะซื้อ ใครขายถูก ราคาย่อมเยา ช่วยบอกด้วยนะครับ เมียไม่ว่า

Comment

Originally posted by For Fun View Post
                  คุณก็ขาย X-Fi Music แล้วมาซื้อ X-Fi Elite Pro ของผมสิ

เดี๋ยวคุณก็ขาย X-Fi Music ทิ้งเอง
                  ว่าจะทำแบบนั้นอยู่รอโครงการหน้า

Comment

Working...
                  X