Announcement

Collapse
No announcement yet.

จับ Gview มาแต่งสาย+แต่งไฟ นิดหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จับ Gview มาแต่งสาย+แต่งไฟ นิดหน่อย

เห็น ท่าน ทำกัน เลย อยาก ทำ บ้าง ตัวนี้ 478 คร๊าบ

ตอนนี้กำลังจะทำ ฝาข้าง อาครีลิก อีก ซักใบ ใครช่วย วัดขนาด ต่างมาให้หน่อยได้ไหมครับ

เอาเป็นใส่ผัดลมสักสามตัว ตรง CPU / Display / HDD

รูปหมดอายุขอเวลาแก้ ครับ ท่าน

หมดแล้ว

ยินดีรับทุกคำ ติชม ครับ

ขอบคุณ OVERCLOCKZONE มา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ
    Last edited by nongtob31; 25 Sep 2008, 08:52:57.

เจิมตัวเองก่อน มือใหม่ๆ

Comment

จาเย็นปายถึงหนายยยยย เหอ ๆ

Comment

Originally posted by thu29311 View Post
        จาเย็นปายถึงหนายยยยย เหอ ๆ
        เน้นสวยอะครับ แต่ของแถม คือความเย็น แล้วมันเย็นมากจริงๆนะ

Comment

ดัน

Comment

Originally posted by GOLDGEAR74 View Post
            ดัน
            อุ้ยมีคนดัน ขอบคุณคร๊าบ

Comment

เงียบจัง

Comment

ขอเสียงหน่อยคร๊าบ

Comment

เข้ามาแวะชม ภาพใหญ่ยังกับกะด้ง ไม่ลดขนาดภาพก่อน post ล่ะท่าน พัดลมข้างมันกี่เซน ใหญ่ดี ลมแรงป่าว ไม่เห็นมีวางขายเลย เกิดเสียจะมีเปลี่ยนป่าวเนี่ย

Comment

เข้ามาชม

Comment

ขอเสียงหน่อย กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

สวยครับยัดของเข้าไปอีกเยอะๆเลย

Comment

ใหญ่จริงๆครับ

Comment

จอกับลำโพงเหมือนผมเลยครับ อิอิ

Comment

Originally posted by ermcl114 View Post
                              เข้ามาแวะชม ภาพใหญ่ยังกับกะด้ง ไม่ลดขนาดภาพก่อน post ล่ะท่าน พัดลมข้างมันกี่เซน ใหญ่ดี ลมแรงป่าว ไม่เห็นมีวางขายเลย เกิดเสียจะมีเปลี่ยนป่าวเนี่ย
                              โทษทีลืมอะครับ
                              22cm ครับ ลมแรงดี

Originally posted by plugkub View Post
                              เข้ามาชม
                              ขอบคุณครับ

Originally posted by powershooter View Post
                              ขอเสียงหน่อย กรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
                              โว้วๆ

Originally posted by J4mEzLisMz View Post
                              สวยครับยัดของเข้าไปอีกเยอะๆเลย
                              ยัดรัยดีอะครับ

Originally posted by one View Post
                              ใหญ่จริงๆครับ
                              ลืมลดขนาดโทษทีครับกลัวไม่ชัด

Originally posted by Talent`aOn View Post
                              จอกับลำโพงเหมือนผมเลยครับ อิอิ
                              คร๊าบบบบ

Comment

Working...
                              X