Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกัน A&L เป็นยังไงบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกัน A&L เป็นยังไงบ้างครับ

คือจะซื้อ HDD อ่ะครับ แต่ไม่รู้ว่าประกันเขาเป็นยังไงบ้าง เพราะส่วนมากใช้แต่ Synnex หรือไม่ก็ Dcom

เวลาเคลมไม่รู้จะเคลมนานแค่ไหน แต่เห็นราคาถูกดีเลยสนใจอยู่ แต่ไม่มีข้อมูลประกัน A&L เลยครับ

ซื้อแล้วลองเอาไปเครมดูครับ อิอิ :P

Comment

Originally posted by หัวโบราณ View Post
      ซื้อแล้วลองเอาไปเครมดูครับ อิอิ :P
      อ่า...

Comment

เมื่อก่อนเคยแย่ แต่เค้าพัดตะนาแล้ว

ไม่เหมือน ดีควาย

Comment

ก็ดีนะครับเคลมแล้ว เช็คแปปเดียวได้ของเลย ทีแรกคิดว่าจะต้องรอเป็นอาทิตแล้วเชียว
          แต่ดีคอมเรานี่สิ เดียวนี้ต้องรอเป็นอาทิตทุกทีเลย

Comment

เพิ่งเอาการ์ดจอGalaxyไปเครมมามะวานคับ ของA&L ก็ดี 30นาทีก็เรียบร้อย....แต่สนง.หญ่าย หายากชิบเป๋งเรคับ

Comment

Originally posted by โอชิน....ใจบาป View Post
              เมื่อก่อนเคยแย่ แต่เค้าพัดตะนาแล้ว

ไม่เหมือน ดีควาย
              Originally posted by MrSexMan View Post
              ก็ดีนะครับเคลมแล้ว เช็คแปปเดียวได้ของเลย ทีแรกคิดว่าจะต้องรอเป็นอาทิตแล้วเชียว
              แต่ดีคอมเรานี่สิ เดียวนี้ต้องรอเป็นอาทิตทุกทีเลย
              Originally posted by boyd_747 View Post
              เพิ่งเอาการ์ดจอGalaxyไปเครมมามะวานคับ ของA&L ก็ดี 30นาทีก็เรียบร้อย....แต่สนง.หญ่าย หายากชิบเป๋งเรคับ
              อ่านความคิดเห็นของแต่ละท่าน.... อย่างฮา

ขอบคุณทุกความเห็นจากทุกท่านครับ ที่ทำให้ผมพอที่จะมั่นใจกับประกัน A&L ได้...(มั้ง)

Comment

ของผมที่เคยเจอมา ผมเรียงลำดับตามนี้ละกัน

1. Synnex / Ingram

2. A&L (คุยง่ายดีเวลาอยากอัพเกรด)

3. Com7 (มีคนรู้จักทำงานอยู่ เลยคุยง่ายเป็นบางกรณี)

4. JIB / HWH (อันนี้ไว้ซื้อมอนิเตอร์ และแรมบ้านๆมาลาก)

5. DCOM (ซื้อของแค่ 2 อย่าง แล้วไม่เคยอุดหนุนต่อเลย)

Comment

ที่หาดใหญ่ดียิ้มแย้มแจ่มใส แต่ไม่มีของรอนิด หรือ UP ไปเลยผมว่าก็แจ่มดี

Comment

ขอบคุณทุกความเห็นของทุกท่านเลยครับ

Comment

Working...
                    X