Announcement

Collapse
No announcement yet.

M2N-X Plus VS Nf6p

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• M2N-X Plus VS Nf6p

M2N-X Plus กับ Nf6p
    ใช้ชิปเซ็ตเหมือนกันเลยครับ nforce430
    อันไหน OC ดีกว่ากันครับ ผมว่าหลายท่านคงเชียร์ Nf6p
    M2N-X Plus มันสู้ Nf6p ไม่ได้ตรงไหนครับ

มัน OC ไม่ไปครับ
    ที่เหลือมันก็เหมือนกันหมดครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      ลายเซ็นต์สวยจังขอก๊อปลง PSP ได้ปะครับ

Comment

Originally posted by amnuaymp View Post
        ลายเซ็นต์สวยจังขอก๊อปลง PSP ได้ปะครับ
        ครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          มัน oc ไม่ไปหมายความว่าไงเหรอครับ

ปรับแล้วมันไม่ยอมรับค่าเหรอครับ ไฟซีพียูกับแรมมันเท่ากันรึเปล่าครับ

Comment

มันดันไม่ขึ้นปรับบัสไป 210 ก็จอไม่ขึ้นซะแล้ว
            แต่ NF6P กดไป 280 มันยังหน้าตาเฉย

Comment

เอิ๊กๆๆ

Comment

Originally posted by X1950Pro View Post
                มันดันไม่ขึ้นปรับบัสไป 210 ก็จอไม่ขึ้นซะแล้ว
                แต่ NF6P กดไป 280 มันยังหน้าตาเฉย
                อืม เอสัดหนอเอสัด อัดล๊อกจงเจริญ

ขอบคุณมากครับ

Comment

Asrock N61P-S เลยครับ ของใหม่ ต้องลอง

Comment

Working...
                  X