Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้หน่อยคับว่าเอาออกยังไงคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้หน่อยคับว่าเอาออกยังไงคับ

ผมลงวินโดว์ใหม่คับ แล้วพอผมต่อเนตแล้วมันมีรูปเหมือนดาวขึ้นตรงมุมล่างขวามืออะคับ
    แล้วพอผมเล่นเกมมันจะคอยขึ้นมาให้อัพเดทตลอดเลยคับ ทำให้เกมค้างเลยคับไม่รูจะเอาออกยังไงคับ ใครพอรู้วิธีแก้ ช่วยบอกทีนะคับ ขอบคุณมากคับ

เจอวินโดวจีเนียส ฟอแมทใหม่เลยครับ

และปิด auto update ด้วย ตอนต่อเน็ต

Comment

ปิด Automatic Update ใน control panel กับอีกที่คือใน Services

Comment

ผมลงใหม่แล้วคับ แล้วก็ปิด auto update มันก็ยังขึ้นอีกอะคับ

Comment

ผมลงใหม่แล้วคับ แล้วก็ปิด auto update มันก็ยังขึ้นอีกอะคับ
          ใช่คับมันคือ วินโดวจีเนียส คับ

Comment

update driver ผ่านเน็ตป่าวครับ

ตอนลงไดรเวอร์ควร disible Lan ไว้

ผมลงเจอมา 2 เครื่องแระแบบนี้

ต่อเน็ตตอน อัฟเดท nod32 อย่างเดียว

Comment

Originally posted by speedup View Post
              ไปปิดใน services ด้วยครับ

Comment

services อยุ่ตรงไหนอะคับ ช่วยบอกวิธีการเข้าทีคับ

Comment

น่าจะตรงนี้

Comment

Start / All programs / Administrative Tools / Services / Automatic Update = Disable

Comment

Originally posted by speedup View Post
                      ผมลงวินโดว์ใหม่คับ แล้วพอผมต่อเนตแล้วมันมีรูปเหมือนดาวขึ้นตรงมุมล่างขวามืออะคับ
                      แล้วพอผมเล่นเกมมันจะคอยขึ้นมาให้อัพเดทตลอดเลยคับ ทำให้เกมค้างเลยคับไม่รูจะเอาออกยังไงคับ ใครพอรู้วิธีแก้ ช่วยบอกทีนะคับ ขอบคุณมากคับ

ไปที่แบงค์คับ สาขาไหนก็ได้ใกล้ๆ บ้าน แล้วโอนเงิน คืน ค่า การ์ดจอ ที่เอาของเขามาด้วย มันไม่เข้าท่าเลย จะมีปัญหาอะไร ก็ บอกเจ้าของเงินเขา ทำอย่างนี้ มีประวัติเปล่าๆ หรืออยากนอนคุก

Comment

อ้าว...งานเข้า

Comment

ไม่เห็นยากเลยครับ
                          ง่ายๆ เข้า google เเล้วโหลด remove WGA มาจบเเล้วครับ

Comment

ต้องใช้โปรแกรม Crack Windows ครับ

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
                              ไม่เห็นยากเลยครับ
                              ง่ายๆ เข้า google เเล้วโหลด remove WGA มาจบเเล้วครับ
                              เดี๋ยวลองดูครับ ดีเหมือนกันไม่ต้องลงใหม่

Comment

Working...
                              X