Announcement

Collapse
No announcement yet.

นี่แหละผลของความแรง -_-"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นี่แหละผลของความแรง -_-"

เหตุเพราะความแรงของทรู.........เมื่อคืนใครเน็ตล่มมั่งอ่ะ อย่างเซงเช้ามายังใช่ไม่ได้เลยโทรไปถามบอกระบบเครือข่าย Internrt ล่มไรประมาณเนี๊ย นี่เขาเรียกว่าผลของความ แรง!! ได้ป่าวเนี่ย

ผมไม่ล่มนะ โหลดอยู่ทั้งคืน ดูกราฟวิ่งเต็มปกติไม่มีตก

Comment

เหมือนกันเลย เมื่อคืนต่อเน็ตไม่ติด พยายามอยู่ตั้งหลายที -*-

Comment

ถ้าอยู่แถวๆหลักสี่บางเขนหรือละแวกใกล้เคียง หน้าเวปเค้าแจ้งไว้แล้วครับ
        ว่าจะทำการปรับปรุงเวลา 00.00-06.00 ครับ ถ้าที่อื่นอาจจะเน่าจริงๆครับ

Comment

Originally posted by Redmachine View Post
          ถ้าอยู่แถวๆหลักสี่บางเขนหรือละแวกใกล้เคียง หน้าเวปเค้าแจ้งไว้แล้วครับ
          ว่าจะทำการปรับปรุงเวลา 00.00-06.00 ครับ ถ้าที่อื่นอาจจะเน่าจริงๆครับ
          อยู่อยู่สะพานใหม่ โทรไปเค้าบอก สายลัดวงจร

Comment

เค้าส่ง SMS มาบอกเหมือนครับว่า จะปรับปรุงตั้งแต่ 00.00 ถึง 06.00 และได้รับผลกระทบพื้นที่ละ 1 ช.ม.(00.00-06.00 ผมว่ามันเกิน 1 ช.ม. นะ หรือมันนับแบบอื่น)

เมื่อคืนเน็ตโดนตัดไปตอน 00.23 กว่าจะใช้ได้ 11 โมง นานมากกกกก
            ครับ

Comment

Working...
            X