Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีพัดลม12cmแบบบางขายมั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีพัดลม12cmแบบบางขายมั้ยคับ

อยากได้แบบบางๆอ่าคับหาซื้อได้ที่ไหนอยากได้ภายในกทม.
    มีรูปให้ดูด้วยยิ่งดี
    ถ้ารู้ข้อมูลช่วยบอกหน่อยน้า
    ความหนา-กำลังลม-กำลังไฟที่ใช้-รูปด้วยก้ดี-ราคา
    เจออยู่ตัวนึงแต่สั่งซื้อไงมะรู้
    ทำมะเปน
    แฮะๆ
    http://www.specialtech.co.uk/spshop/...62&cat=0&page=

ง่า อยากได้ 8 เซนเหมือนกันครับ แต่ของท่าน Vam 12 ตัวที่อยู่ในเวปก็น่าใช้นะครับแรงดี เหอๆ สั่งผ่านการรูดบัตรเลยครับ เหอๆ แต่ไม่รู้กว่าจาได้เมื่อไหร่

Comment

Originally posted by Satanu View Post
      ง่า อยากได้ 8 เซนเหมือนกันครับ แต่ของท่าน Vam 12 ตัวที่อยู่ในเวปก็น่าใช้นะครับแรงดี เหอๆ สั่งผ่านการรูดบัตรเลยครับ เหอๆ แต่ไม่รู้กว่าจาได้เมื่อไหร่
      หุๆรอต่อปาย

Comment

มีตัวหนา15มิลขายนะครับบ้านเรา ลองดูเซฟเวย์ พันทิพย์ เหมือนๆเคยเห็นในพันทิพย์แต่ไม่รูร้านใหน
        Savewayไม่เคยเข้า แต่เห็นว่าขายของแปลก

Comment

แล้วผมจาหาพัดลมแปลกๆ แรงๆได้ที่ไหนบ้าง นี่ก็อยากได้ไฟเลเซอร์มาแต่งเคสอีกนิดนุง แล้วก็พัดลมมาเป่าอีกนิดหน่อย เหอๆ ช่วยนี้เน้นแต่งให้สวยๆ รักเหมือนเมียอีกคนเลยครับ

Comment

แบบบางถ้าหาได้แล้วบอกผมด้วยนะ จะซื้อสักสองสามตัว

Comment

ผม เคยเจอ แต่ ตัวบาง 11 ใบพัด 8ซม. led สีฟ้า 50บาท เองมั้ง จำไม่ผิด

แต่มัน เป็นหัว 2 พิน แต่เอามาแปลง ใส่ molex ได้

ลองไป เดินดู แถวๆ บ้านหม้อ อ่ะครับ

ตัวแบบใน เวป นี้เค้าแปลงหัวมาขายกัน ตัวละ 150 บาทขึ้นไปอะ

Comment

Originally posted by Satanu View Post
                แล้วผมจาหาพัดลมแปลกๆ แรงๆได้ที่ไหนบ้าง นี่ก็อยากได้ไฟเลเซอร์มาแต่งเคสอีกนิดนุง แล้วก็พัดลมมาเป่าอีกนิดหน่อย เหอๆ ช่วยนี้เน้นแต่งให้สวยๆ รักเหมือนเมียอีกคนเลยครับ
                delta เยอะแยะมากมาย แบบพวกลมแรงๆ

ไป บ้านหม้อเลยครับ^^ รับรองท่านใช้เงินเพลินแน่

เอ่อ ไฟ led แบบหลอด แบบดวง ที่นั้นทำสำเร็จขายหมดเลยครับ

แค่เอามาแปลง เป็นหัว molex พอ

Comment

โห ขอบคุณความรู้ท่านมากครับ แต่ผมไม่เคยไปบ้านหม้อ แนะนำพิกัดให้หน่อยได้ป่ะคับ

Comment

โห ขอบคุณความรู้ท่านมากครับ แต่ผมไม่เคยไปบ้านหม้อ แนะนำพิกัดให้หน่อยได้ป่ะคับ
                    ไปที่พาหุรัดนะแล้วถามคนแถวนั้นเอาคับง่ายสุด
                    มันติดกานเรย

Comment

Working...
                    X