Announcement

Collapse
No announcement yet.

P5K กับ GA-P35-DS3R ตัวไหนน่าใช้กว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P5K กับ GA-P35-DS3R ตัวไหนน่าใช้กว่ากันครับ

ตัดสินใจไม่ถูกว่าจะซื้อตัวไหนดีเพราะราคามันพอๆกันเลย

ผมว่า DS3R ดีกว่างับ ถูกดี อีกอย่างท่านจะทำ คอสฟาย หรือป่าวถ้าไม่ทำ DS3R น่าจะดีสุดนะท่าน

เงินเหลือไปทำอย่างอื่นได้

Comment

โดยส่วนตัวผมชอบ GA-P35-DS3R มากกว่า
      ------------------------------------
      แต่จะซื้อคงจะต้องเลือกประกันหน่อยล่ะครับ ยี่ห้อนี้ประกันหลายค่ายเหลือเกิน

Comment

นั่นซิครับคงไม่ได้ทำSLIเพราะทำก็แรงกว่าเดิมไม่มาก

Comment

Originally posted by Sabretooth View Post
          ผมว่า DS3R ดีกว่างับ ถูกดี อีกอย่างท่านจะทำ คอสฟาย หรือป่าวถ้าไม่ทำ DS3R น่าจะดีสุดนะท่าน

เงินเหลือไปทำอย่างอื่นได้
          เห็นด้วยกับท่านนี้ คับ

Comment

ส่วนตัวชอบ P5K คับ แต่ตอนนั้นของขาดตลาดเลยได้ P5K-SE มา

Comment

ถ้าสนใจ P5K เชิญดูที่กระทู้นี้ได้เลยครับ

Comment

GA-P35-DS3R ดีกว่าครับถูกกว่าด้วย

P5K ด้อยกว่าในการทำ RAID0

Comment

Working...
                X