Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผู้มีความรู้ทั้งหลาย ช่วยข้าน้อยที ไม่ทราบว่าคอมของข้าน้อยมันเป็นเยี่ยงใด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผู้มีความรู้ทั้งหลาย ช่วยข้าน้อยที ไม่ทราบว่าคอมของข้าน้อยมันเป็นเยี่ยงใด

สเปกเครื่อง athlon 3200+ board ecs แรม 1 กิก HDD 160 การ์ดจอออนบอร์ด Win.XP

ก่อนหน้านีั้ ได้ทำการเปลี่ยนเคส แล้วถอดการ์ดจอออก และเอาสายไปเสียบรูออนบอร์ด โดยไม่ได้ลบหรือลงไดร์เวอการ์ดจอใหม่แต่อย่างใด มันก็เล่นได้ปกติ จนถึงวันนี้เปิดเครื่องมามันป็นแบบในรูป แล้วก็ทำอะไรไม่ได้เลย

ขอบคุณทุกๆท่านที่เข้าได้ตอบน้าาคับบบ

ดุลล

Comment

ลงใหมเลย ง่ายที่สุดครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
        ลงใหมเลย ง่ายที่สุดครับ
        วินโด่เหรอคับบบ

Comment

อืม

Comment

Originally posted by wikorn View Post
            อืม
            มีวิธีการแก้อย่างอื่นมัยคับพี่วิกร

Comment

ใช้ บราวเซอร์ ตัวอื่นครับ

Comment

ดันไป

Comment

ใช้ Firefox

IE error บ่อยมาก ไม่รู้เพราะอะไร

Comment

ดุลล ขอบคุณกาบบ

Comment

โห เล่นเอามาเล่น SF onboard หุหุ ทำไมไม่ใส่การ์ดจอลงไปละครับ เฮอ ๆ ลองลงวินโดวส์ใหม่ครับ อาจไม่มี flash player ด้วย

Comment

IE 7 มักมีปัญหากับ Windows Modify ครับ
                        แนะนำให้ใช้ Firefox ครับ

Comment

Originally posted by GhostXP View Post
                          โห เล่นเอามาเล่น SF onboard หุหุ ทำไมไม่ใส่การ์ดจอลงไปละครับ เฮอ ๆ ลองลงวินโดวส์ใหม่ครับ อาจไม่มี flash player ด้วย
                          ถ้าใส่การ์ดจอจะหายมะคับ เพาะปัญหาเกิดขึ้นหลังถอดการ์ดจอวันนึง

ป.ล.ผมว่าไม่น่าเกียวอ่าาา

Originally posted by songkrub View Post
                          IE 7 มักมีปัญหากับ Windows Modify ครับ
                          แนะนำให้ใช้ Firefox ครับ

แง่ววว มันเข้าเกมส์มะได้อ่าาาดิ

Comment

Originally posted by Romance View Post
                            ถ้าใส่การ์ดจอจะหายมะคับ เพาะปัญหาเกิดขึ้นหลังถอดการ์ดจอวันนึง

ป.ล.ผมว่าไม่น่าเกียวอ่าาา

แง่ววว มันเข้าเกมส์มะได้อ่าาาดิ
                            ตอนนี้ผมก็ยังงง ๆ นะครับ ขนาดผมใช้ win ไม่โม IE6 ยัง error เลย

Comment

ดันให้นะงับ

Comment

Working...
                              X