Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะไปตั้งค่า โอเวอร์เบิร์นใน นีโร7 กับนีโร8 ตรงไหนครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะไปตั้งค่า โอเวอร์เบิร์นใน นีโร7 กับนีโร8 ตรงไหนครับ..

ผมหาหัวข้อ Perferences ไม่เจอครับ..

นีโร 6หาได้ครับ..

Burning Rom 7 : File/Preferance -> คุณสมบัติผู้เชี่ยวชาญ(ข้างๆออดิโอ้[Audio]น่ะ)

Comment

Originally posted by hornetpc719 View Post
      ผมหาหัวข้อ Perferences ไม่เจอครับ..

นีโร 6หาได้ครับ..
      ขอความรู้ความรู้ครับ เอาไว้ใช้ทำอะไรครับ

Comment

,,,

Comment

สงสัยหนังมันเกินพิกัด ต้องเป็นพวกสารคดีแน่เลย
          เอิ๊กกกกกกกกกก

Comment

Originally posted by dears View Post
            สงสัยหนังมันเกินพิกัด ต้องเป็นพวกสารคดีแน่เลย
            เอิ๊กกกกกกกกกก
            เบื่อจริงคนรู้ทัน...

ตามรูปนะครับ.. อันนี้ ver 7

แต่ยังไรท์ไฟล์ 731MB ไม่ได้ แผ่นดีดออกตลอดครับ แผ่นยี่ห้อ Melody 870MB หาของ Princoไม่มีเลย..
            Attached Files
            Last edited by hornetpc719; 1 Dec 2007, 13:08:07.

Comment

ต้องติกตรงข้างล่างไม่ใช่เหรอท่านคำว่า Absolute maximum overburning แล้วกำหนดค่าที่เกินเอา ไม่รู้ถูกเปล่าลองดูครับ

Comment

Originally posted by king View Post
                ต้องติกตรงข้างล่างไม่ใช่เหรอท่านคำว่า Absolute maximum overburning แล้วกำหนดค่าที่เกินเอา ไม่รู้ถูกเปล่าลองดูครับ
                อ้อ.. ผมก็ลองทั้ง 2อย่างละครับ ก็ยังมะได้เลย..

Comment

มันเยอะเกินไปเปล่าครับสาระคดีอะ...

Comment

Originally posted by king View Post
                    มันเยอะเกินไปเปล่าครับสาระคดีอะ...
                    เดี๋ยวนี้สารคดีเค้าก็มีแบบ HD กันแล้วครับ

Comment

Originally posted by Independence View Post
                      เดี๋ยวนี้สารคดีเค้าก็มีแบบ HD กันแล้วครับ
                      ค่อยตามไป โอเวอร์เบิร์น HDกันต่อไป..

Comment

Working...
                      X